Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya Tanzania ijayo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kipilipili, Feb 21, 2012.

  1. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,054
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Kama utapewa kalamu ya risasi(pencil) na karatasi ,ukaambiwa uichore tanzania ya kesho,je ungechora picha gani?kwa nini?
     
  2. S

    Simcaesor Senior Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ningechora mashimo mengi sana
     
  3. s

    sugi JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    nisingechora ki2,maana haita kuwepo!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,115
    Likes Received: 5,681
    Trophy Points: 280
    ningechora shule za kata na matokeo yao ya form 4
    nnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn.jpg
     
  5. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mimi nigechora picha inayoonesha ukiwa yaani hakuna matumaini ya kuishi tena.
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mimi ningechora GIZA!
     
  7. MANI

    MANI Platinum Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii ipo wilaya ya Muheza? Halafu wilaya ile hata maji ya bomba ni anasa na bado wanachagua ccm!
     
  8. 1

    19don JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ngoja nijifunze kuchora kwanza
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ningechora msururu wa meli zikikinga mafuta pwani yetu na kuishia kuambiwa ni sample wanaipeleka ulaya kuipima
     
  10. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi ningechora picha ya Jaji mkuu akimuapisha Dr. W. Slaa kuwa raisi wa Tanzania
     
  11. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Saint Ivuga, hii siamini, ngoja nika-confirm necta!!
     
  12. MANI

    MANI Platinum Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu kimkoa ipo 192/192 kitaifa 3108/3108 ndio maana jana Zito alizungumzia kuanguka kwa elimu wilaya ya muheza.
     
  13. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,054
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    thanks guys for comments....nimeona kila mchangiaje amegusa uwanja wake,je what should be done????????ili kama tutaamua tena kukupa fursa ya kuichora tz ya kesho uwe na picha tofauti na hii unayoifikiria sasa?
    i appreciate ur comments.
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ningechora glasi ya maziwa na chupa ya asali....
     
  15. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,054
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    @jan jaweed,kwa nini ungechora hvyo??????????/
     
  16. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    kwa sababu tz yetu nyupeeee km madhiwa, na tamuuuu km asali.
    Teh teh teh, sijui kweli!!!
     
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    By 2100, if current trends continue at the same rate, Tanzania, at just over 300m is projected to be the fifth largest population in the world and the second in Africa.

    These are of course long term projections, but still worth thinking about

    World population projections: Growing pains | The Economist

    [​IMG]
     
Loading...