Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya shemeji..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Domhome, Jul 31, 2011.

  1. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Dada yenu mkubwa ndani ya familia kabahatika kwenda kusoma USA, na akiwa mwaka wa mwisho wa masoma yake

    anawaletea barua wazazi wake.

    Nanyi pia mnabahatika kuiona barua hiyo inayoeleza ya kuwa yeye huko kapata mchumba na anatarajia kufunga nae

    ndoa hapo baadaye, lakini pia

    kaambatanisha na picha ya huyo mumewe mtarajiwa.



    Hebu ona picha ya shemeji....
     

    Attached Files:

  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ukipata fistula utamlaumu nani jamani!!!
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mmh! vituko.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mguu wa mtoto mdogo huo hahahaha
     
  5. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Pengine dada naye hajambo!!
     
  6. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mh, sasa hapo hajasimama dede hali ni hiyo, je akiamua kusimama itakuaje?
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    nashindwa kumuona shemeji.......anayeweza kumuweka hapa naomba aniwekee tafadhali
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    [FONT=&quot][​IMG][/FONT]
     
  9. Nebisirwe

    Nebisirwe Senior Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du Kazi ipo!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    asante Sangara kwa kujitahidi kuniwezesha kumuona shemeji.......lakini bado simuoni......
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sasa jamaini ni chaguo lakek dada, kaona anamfaa, kaona ndo anayemfikisha..............nyie wasiwasi wa nini??
    Mbona mnanyanyapaa viumbe waloumbwa na Muumba jamani??......................................
    Dada Hongera mwaya!
     
  12. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hata mimi sioni hiyo picha!
     
Loading...