Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya SEX imeniletea balaaaaa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Erotica, Jul 31, 2012.

  1. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wana Jamvi, hili swala hata Kaunga kashindwa kulisolve, tumejaribu kuita kila mwenye mabusara
    yake atowe mawazo ila sijaridhika bado, yamenikuta. Sijui kama my love Kaunga kawadokeza
    hili ila ukweli ni kuwa tumepata a potential baba watoto. Nikisema pontential ni potential
    kwel kwel, ni full macare, ful malov, ful mamipunga ful wa ukweee!

    Sijawahi sex nae sababu ya uelewa wake wa kutambua niko bed rest, maana kusema kweli
    mie angetaka ningekubali tu. Hawa twins naona washukuru tu baby Kaunga is caring
    them from the outside na mimi from the inside. Wananikosesha mengi sana.
    Mtanisamehe ila wajameni nahisi ishakuwa kero kuwa na mimba! ndio inakuwaga hivi? khaaaa!

    Owkey, turudi kwenye ishu yenyew… Jamani nilipiga picha wakati na do,
    hio picha naipenda sana sababu imetoka vizuri na ndio siku nilivunja rekodi kwa kuk***a mara
    nyingi kwa kupandisha na kushusha mlima sbb tulianza toka saa 12 asubuhi hadi jioni. Ilifika wakati
    mwenzangu ilibidi aombe msaada wa Vgra. Yaani picha yenyewe wala sio mbaya kivile eti
    wajameni mnaionaje? hapo nimeficha kidg maeneo ya makalio.

    Mie nimemwambia asiwe na wasi wasi na mimi wala huyo mtu hana maana yoyote ile ni picha tu
    naipenda ila naona jamaa bado ka mind. Nisaidieni wajameni nifanye nini? Maana stress tu
    ya huu ujauzito na kuvimba miguu ni stress tosha bila kuongeza hili! Ngoja tu nikimbie
    kabla kaunga hajanikuta kwenye hii pc, nitawasome kwa kuiba kesho.

    No mwaaaaaaah. I miss my unpreg-old-self :A S cry:
     

    Attached Files:

    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,854
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Mwendawazimu Wewe!
     
  3. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,854
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Angalau ungebadili jina la Picha, this is very fake stupidy....
     
  4. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Nashidwa kuelewa kama ni true story au ni entertainment tu.
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Inaonyesha uhuni wako ni zaidi ya wanaojulikana wahuni, this represents your reality! Ndivyo ulivyo!
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kuvuta
     
  7. Jimmy Romio

    Jimmy Romio JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Huna adabu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wala hujatulia! Fake story.
     
  9. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    bangi bana! mbaya sana...:A S-confused1:
     
  10. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    wewe ni doctor? si mmegoma nyie au unatoa prescription bure?
     
  11. m

    markj JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    mtu mwenyewe unashindia chai na andazi moja! ndo iwe asubuhi mpaka jioni! mmmh:A S-baby:
     
  12. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    why papito nibadilishe sabb tu u think it stupid? I think it Erotic.
     
  13. m

    markj JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    wana jf! huyu mtu haruhusiwi kumjadili humu kwa mana ishu yake ishapelekwa mahakamani!
     
  14. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Ni true story, unasemaje Coral?
     
  15. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    First born papito kwani nimekataa? Ndio nilivo wala sikatai,

    infwakt najivunia... nawashangaa wanao jidai otherwise hali wapo kama mm
     
  16. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    naomba nigei na mm niwe nayo. unayo ya ziada papie? mwaaaaaah!
     
  17. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    teh teh teh
     
  18. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    Mark kwa nn unanifanyie hivo lkn?
     
  19. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wajameni mbona mnanijudge ushauri hamnipi? au wote

    ni watoto wadogo haya mambo hamjaona katika jamii?
     
  20. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Acha fujo Erotica, nitakuchukua Sayari za mbali, shauri yako!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...