Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya Nape na CCJ ni ya Photoshop

Discussion in 'Jamii Photos' started by The tourist, May 15, 2011.

  1. T

    The tourist Member

    #1
    May 15, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti nape analalamika kuwa members wa jf wametengeneza picha ili kumchafua...... hebu tusaidiane kuicheki hii picha halafu tuambizane ni vp imetengenezwa

    [​IMG]

    [​IMG]



    Admin Note: The Picture above (which shows Nape with CCJ supporters in the background) was photoshopped from the bottom picture which show the leader of now defunct CCJ speaking to the press late last year). We thank our esteemed member who brought the later picture to our attention. We regret for any inconvenience and misunderstanding the former picture might have caused. The member who brought the faked picture will suffer an administrative ban. - JF Administrators
     

    Attached Files:

  2. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. b

    bansenbana Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Inaonyesha kabisa kuwa piche imetengenezwa na kuchezewa kwa kutumia computer, it is obvious
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Its full photo edited dude,...
     
  5. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    jf hata nyie wachakachuaji?

    [​IMG]
     
  6. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    nani ni nani?

    [​IMG]
     
  7. s

    shadhuly Senior Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hahaa mambo ya photoshop hayo
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa.lakn ukweli ni upi?ni mwanzilishi wa CCJ kweli au ni uzushi mtupu?
     
  9. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JF imeusika vipi na huo uchakachuaji wa picha? JF ni mtu ni watu?.....


    CRAP
     
  10. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    gazeti likiruhusu kuweka picha ya uwongo nani anashitakiwa..

    jf itajiangusha kwa kukubali kutumiwa na wachakachuaji.
     
  11. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Inelekea unajua mengi..nijibu swali langu...Huyo Nape alikuwa mwaznilishi kweli au ni uongo..achana na uchakachuaji wa picha kwa muda..
     
  12. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hii imefanywa na mtu mwenye nia ya kumsafisha Nape kwa kuonyesha kuwa anasingiziwa. Mimi nilipoiona hii picha kwenye thread mojawapo niliishtukia kwa vile haikuoana na maelezo ya Mpendazoe kama ilivyolipotiwa na gazeti la Mwananchi na Tanzania Daima. Magazeti yote yameripoti kuwa walikuwa wanafanya vikao kwa siri, sasa iweje Nape azungumze na kundi la watu huku mabango yakipeperushwa? Kama ni hivyo si ingekuwa imefahamika siku nyingi? Mchakachuaji ana lake jambo na naamini si mwana JF.
     
  13. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hili sio gazeti, hata kama picha zimechakachuliwa hiyo ni ishu ya members not JF, watu wengi tu huweka habari za majitaka humu ndani. Walaumiwe wao sio jamvi.
     
  14. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    mpaka mnachakachua picha kudanganya watanzania. aibu kubwaaaa mibaba

    nape endelea umewashika pabaya na panawauma
     
  15. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    baada ya kuumbuliwa kuchakachua picha ya nape jf wanafuta posts za ccm na kuacha chadema

    [​IMG]
     
  16. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    kama wanasema ukweli kwanini wachakachue picha

    [​IMG]
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duu.ndugu naona una hasira sana.Una ushahidi?
     
  18. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe kuwa na akili JF una ifananisha na gazeti? hivi ulipo jiunga na JF ulisoma hata sheria zake zina sema je? Kila bandiko linalowekwa hapa ni mali ya mwekaji na siyo JF na hivyo JF haiwezi kuwajibika kwa Bandiko la mtu yoyote humu ndani maana siyo mali yao...
     
  19. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Jamii Forum always wanted proof of articles posted; I don't think JF participated in this kind of photo manipulation; we as members we do read news somewhere else and posted those artickles 2 JF and not JF as a source of those articles

    What hurt CCM and others is the Member Participations who have better views of our Country Politics...

    The smarter the journalists are, the better off society is. [For] to a degree, people read the press to inform
    themselves-and the better the teacher, the better the student body.
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    May 16, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Usijali sana.Nape mwenyewe atajitetea kwani yeye ni mkubwa na anaweza kusema mwenyewe mbele ya umma.Na ukumbuke kuwa siku zote huwa hakuna siri duniani...
     
Loading...