Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya nani hii?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAMMAMIA, Oct 29, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Dume moja liliokota kifaa cha "Twanga Halafu Kimbia" na wakakubaliana kwenda nyumbani kwa "Msichana".
    Baada ya kumaliza kufanya mapenzi, dume likaona picha ya mwanamume juu ya meza. Wivu wa ghafla ukampanda.
    Dume: "Picha ya nani hii?", aliuliza lakini msichana hakujibu."Ni ya mwanamme wako?"
    Msichana: "Hapana"
    Dume : " Ni kaka yako?"
    Msichana: "Mm mm"
    Dume: "Ni baba yako alipokuwa kijana?"
    Msichana: "Hapana"
    Dume: "Niambie basi, ni ya nani?
    Msichana: "Kumbe una wivu enh?"
    Dume: "Wacha kunizungusha, ni picha ya nani?"
    Msichana: "NI MIMI KABLA YA KUFANYA OPERESHENI YA KUBADILI JINSIA"
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    habari zenyu bana
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    dah! Kumbe wanabadili na kuiweka k nyingine na utamu unakuwepo kama kawa? Basi wazungu wanatisha. Nalog off
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
     
  5. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaaa...! Kama naona vile duh
     
  6. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    haina majoothooo
     
  7. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mashalaaaa
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Chapa ukimbie halafu anaulizia picha za wenzake?
    Duh! **** huyo!
     
  9. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Nadhani za kubadlishwa tamu sana!
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mind is another story
     
  11. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa chapa ukimbie unakagua chumba! Kwanza kwenda kwa msichana ni mistake
    nice joke lakini
     
  12. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nice joke
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    habari zetu ni zetu tu hatujui za kwako? Nalog off
     
Loading...