Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

picha ya mwisho wakichuma dawa

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Aug 31, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    mia
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Honestly there is a need to improve this ...!!
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mia mia mia.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ...Ni kuchimba dawa na sio kuchuma dawa.
     
  5. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Hii si imepigwa marufuku?
     
  6. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sijaua madhara ya kuchimba dawa ni yepi?
    Ni kuchafua mazingira? huo uchafu ni environment friendly
    Kushambuliwa na wanyama wakali? si lazima kuchimba ktk mazingira hatarishi
    Kulinda maadili kwa rika? Haja ikikushika haina adabu maadili unaweka kando
    Kuna vyoo vimeandaliwa? ni vya kulipia? nani atavisafisha?kuongeza mzigo kwa msafiri
    yameletwa mabasi yenye vyoo ndani? sijayaona
    Ukichimba dawa utakamatwa? wanawekwa askari maporini?

    Ubongo wangu una maswali na majibu haya, napata shida kuelewa. labda kwa vile Kayumba.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Wapiga marufuku, public toilet hakuna
     
  8. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    si ungesema tu mia tatu 300
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hahahahaaaaaaa....!!.mia
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Wakiwezeshwa wanaweza!
     
  11. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha ya mwisho! Baada ya hapo wakafa?
     
  12. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Ndo cha kushangaza.

    But i think km kungetokea mtu mwenye uwezo wake akajenga private toilets kwenye vituo vyote vya kuchimba dawa ingependeza sana na kuondoa hii aibu.
     
  13. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii Morogoro baada ya kuvuka geti la mikumi kama unakuja Dar kuna sehemu sijui kunaitwaje vileee... tena SUMRY HIGH CLASS hiyo nimechimba sana dawa mitaa hiyo!
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    kwa hiyo wewe unajua kujumlisha tu, kutoa hujui, pengine ni mia toa mia toa mia... itakuwa ngapi?
     
  15. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    ndiooo nshapajua, si kama majani yake mekunduuu... kumbe ni wewe!
     
  16. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    loooiiii... hii kali
     
  17. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kwa wale wanaelekea au kutoka kusini, bora kutokula chips za pale aljerzeera. Vinginevyo kuchimba dawa tena ile kubwa kuko pale pale.
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mmmh hiyo subiri yesu arudi. Hata nikiwa nazo sijengi viongozi wenu wazibugie zangu ndo nijenge mji
     
  19. c

    christmas JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    sidhani kama wana njia mbadala wa hiyo mambo
     
  20. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sasa huyo jamaa ataitwa negativu mia
     
Loading...