Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya Mwakyembe akipanda train...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Dingswayo, Jun 14, 2012.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    mwakyembe on train.jpg
    Hii picha ya Waziri Mwakyembe akipanda train imeibua mawazo mengi kichwani mwangu.Mawazo hayo yameibuliwa si kwa kitendo cha waziri huyo kupanda train, bali ni namna gani anapanda au kukwea kwenye hiyo train. Ukiitazama hiyo picha unaona kwamba anatumia nguvu nyingi kupanda hizo ngazi na kwa kushika vyuma pembezoni mwa mlango, vyuma ambavyo vimewekwa mahsusi kwa kazi hiyo.

    Baada ya kuona hivyo nimeanza kuuliza, je itokeapo mtu anayepanda ni kilema, mgonjwa au mtoto, kweli ataweza kuzimudu hizo ngazi kwa urahisi? Jibu nililopata ni hapana, hataweza kamwe kupanda ngazi hizo kwa urahisi bila kupata msaada wa mtu au watu wengine.

    Kuna haja ya kutengeneza miundombinu yetu ambayo inakuwa rahisi na salama kwa kila mtu kuitumia. Kama kungekuwa na sheria nzuri nchini Tanzania, itokeapo mtu akianguka kwenye hizo ngazi, angeweza kulishtaki shirika la reli na kulipwa fedha nyingi tu. Hivyo basi ni vizuri kuinua sehemu wanapokanyaga abiria, 'platform' ili kila masafiri awaye yeyote yule, aweze kupanda au kupandisha mizigo kwenye chombo hicho cha usafiri kwa urahisi. Picha hii hapa chini inaomyesha 'platform' ambapo ni rahisi kwa abiria kupanda yeye na mizigo yake:

    cdg_terminal_2_rer_station.jpg

    Kwa bahati nzuri siku hizi za karibuni, nimeona tangazo kwenye ITV linalotangaza kuwatilia maanani walemavu katika ujenzi wa sehemu zetu za huduma. Natumaini wahusika watapata fursa ya kusoma mada hii na kuzingatia maoni haya.
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    bado mgonjwa bana au?
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hapo si suala la ugonjwa au la. Wewe huoni kama anapanda hizo ngazi kama anapanda kwnye tractor au mti?
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Usanii at its best
     
  5. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Wapendwa, ugonjwa kuingia ni rahisi sana sana lakini kutoka ni muda mrefu sana mpaka mtu akamilike.
    Dr. Mwakyembe Mungu anampenda sana na kwa imani yeye anakiri emepona lakini kwa kuwa bado ni mapema tunasema bado anarejesha hali yake kidogo kidogo na umri wenyewe ni mkubwa kwahiyo tusishangae mwenzetu kumwona bado anapata shida kupanda kwenye Train kwa shida.....,Mungu atamkamilishia uponywaji wake
    Amina
     
  6. client3

    client3 JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Mmmmhhh Ana lake Jambo so bure
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Anaugulia maumivu.

    Kwanza hakukua na sababu ya yeye kusafiri kwa treni eti kujua matatizo, labda kama anatafuta umaarufu.

    Ivi ukitaka kujua mateso ya maalbino ni lazma uwe albino.
     
  9. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,166
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Wakuu, hiyo picha anapanda treni kweli? Mie nadhani hapa alikuwa anashuka, ndio maana inaonekana hivyo. Mwili umelegea kwa sababu ya kuwa he is not working against gravity.
     
  10. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    point yako ni nzuri ,ila bajeti ndo zishaandikwa na waziri wa fedha ndo anasoma muda huu ya kwake!,na mwakani sijui kama tutakumbuka kuhamasisha uboreshaji wa ngazi za treni zetu!maana watanzania tunasahau tatizo haraka sana!
     
  11. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    DUH! Yaani watu mnafikiri sana kiasi cha mimi kushindwa kufikiri
     
  12. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angepanda tinga tinga ningemsifu
     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Inatosha kujenga hivi na tatizo linaisha.

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    wazungu wanatushinda akili for 1000 light years
     
  15. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Katika suala la miundombinu bado tuna safari ndefu sana kuyakaribia mafanikio. Ee Mungu ibariki Tanzania.
     
  16. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    tatizo watu wanapenda sana kula, wanakula mpaka mbegu. pamoja na ubinafsi, hatufikirii vizazi vijavyo.
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ndio maana wanauza mpaka mbuga za wanyama na maeneo makubwa ya ardhi kwani hawafikirii juu ya vizazi vijavyo!!
     
  18. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    there you are Bulesi, mtu anakwiba mabilioni utadhani ataishi miaka elfu, yani tamaa iliyopitiliza, kinachonishangaza ni kuwa hawa viongozi wetu ndio ambao kila kukicha wako ughaibuni, hivi hawaoni wivu wa maendeleo ya wenzetu? hebu niambie kwa nini wameshindwa hata kumwaga zege la kupandia treni pale dar, yani toka alivyojenga mjerumani ndo mpaka leo. aibu kubwa sana hii.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mwache aendelee kukwea hivyo hivyo mnafiki huyo, maana hapo hapandi anakwea (namuona kama nyani vile anavyokwea miti) angekuwa na usongo kweli angesaini ile karatasi ya zito...
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    bado point yako haisaidii kumtetea, miundombinu ingekuwa mizuri asingeshuka kinyumenyume, mbona kwenye ndege hashuki hivyo bana? ashuke apande atajiju....
     
Loading...