Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya Michelle Obama Yaleta Mtafaruku!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAMBLER, Jan 23, 2010.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha Hii ya Michelle Obama Yamponza!
    [​IMG]
    Picha ya Michelle Obama iliyozua kashesheSaturday, January 23, 2010 3:17 AM
    Msanii wa Marekani aliyeiweka picha hii ya mke wa rais wa Marekani, Michelle Obama kwenye ukurasa wake wa Twitter imembidi aombe ulinzi toka FBI baada ya mamia ya watu kumtumia vitisho vya kumuua.Scott Baio msanii wa Marekani aliyetamba kwenye series za komedi za Happy Days na Charles in Charge ametumiwa vitisho kibao vya maisha yake baada ya kuweka picha mbaya ya mke wa rais wa Marekani, Michelle Obama kwenye ukurasa wake wa Twitter.

    Baio aliiweka picha hii ya Michelle Obama kwenye ukurasa wake wa Twitter ikiwa na maneno "Wow, Obama anaamshwa namna hii kila siku asubuhi".

    Picha hii pamoja na maelezo yake ilichukuliwa na watumiaji wengine wa Twitter kama ubaguzi wa rangi.

    Haukupita muda mrefu Baio alianza kuandikiwa maoni kwenye ukurasa wake wa Twitter akiambiwa kuwa ni mbaguzi wa rangi na ameweka picha hiyo kumdhalilisha bi Michelle Obama.

    Baio alitumiwa vitisho vingi vya maisha yake kiasi cha kumfanya aripoti vitisho hivyo FBI.

    "Ni rahisi kuijua nyumba yako Baio na kukumaliza", Mtoa maoni mmoja aliandika huku mwingine akitishia kumdhuru Baio, Mkewe na mtoto wake.

    Hata hivyo Baio aliendelea kusisitiza kuwa alikuwa na nia ya kufanya masihara na sio kama ambavyo watu wengine walivyoichukulia picha na maandishi aliyoyaweka.

    Baio aliandika pia kwenye ukurasa wake baadhi ya vitisho vya maisha yake alivyotumiwa.
     
  2. t

    thekitoz Member

    #2
    Jan 23, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi namsuport biao kwa hilo kwani masihara ni jamboi la kawaida katika maisha ya kila siku
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    Jan 23, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mmh
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    masihara yasio na mipaka si mazuri
     
  5. D

    Darwin JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 908
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Anayefurahi sasa ni Oprah

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  6. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Hizi ni inferiority complex (ugiligili) za watu weusi wala haziingii akilini. Nachukua fursa hii kuwaasa watu weusi popote walipo wajitahidi kufanya kazi kwa bidii na maarifa huku wakiweka malengo ili wasidharaulike tena (na.... of course waondokane na huu ugiligili. Watu weusi hatudharauliki kwa sababu ya rangi yetu bali ni matendo yetu. (Japo hii story haina uhusiano wowote na ubaguzi.... ni ugiligili tu... tukiendelea tutaacha...
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    auwawe huyu mtu.mbona haweki picha ya mama yake kama anataka kudhihaki
     
Loading...