Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha Ya Mh. Lowassa: "I am Fit For Fight"

Discussion in 'Jamii Photos' started by Superman, Mar 16, 2012.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wale Wataalamu wa kusoma picha na kuzichambua, mnasemaje kuhusu picha hii kufuatia usemi wa Mh. Edward Lowassa, Mbunge wa Monduli na Waziri Mkuu Mstaafu kuwa "Yuko Fit Kwa Mapambano"? Source: Mjengwa Blog::Habari,Picha,Matangazo


    [​IMG]

    TBC1 iliripoti taarifa za ujio wa Waziri Mkuu Mstaafu Edward Lowassa akitokea Ujerumani. Lowassa alitoa ufafanuzi wa safari yake ya Ujerumani na utata uliotawala juu ya afya yake. Ameweka wazi kuwa afya yake ni safi; hana kisukari wala stroke. Kwamba yuko fit kwa mapambano.


     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Lower -sir hata sura yake iko kifisadi..haionyeshi huruma.
     
  3. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Angalia Mkono wa kushoto . . . .

    Hata hivyo Mh. uso wake unaonyesha ushujaa wa ajabu ingawa Mrs anaonekana amezama kwenye lindi kubwa la mawazo . . .
     
  4. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    The guy looks like he can throw a punch or two...not bad.
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu angalia mkono wa kushoto ulivyokunjwa . . . . kama una uzoefu wa watu wenye stroke hata kama ni mild, utanielewa nina maana gani . . .
     
  6. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nakusoma mkuu ila inawezekana ni pozi tu....Wakati anamaliza hii press conference hawakuonyesha alivyokuwa anaondoka ningetambua tu field hii nilikatisha kidogo.
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Pia angalia jicho lake LA KUSHOTO HALIKO NORMAL likakuwa kama linajifunga vile; pia upande wa kushoto wa uso wake unaelekea kama una matatizo!!
     
  8. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mna jaji picha moja?
     
  9. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    ukiangalia vilevile upper lips na jicho
     
  10. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyu atakufa mwezi wa 11 mwaka 2015 baada ya kuchanganyikiwa kwa kukosa URAIS.....

    Kwa nn unautaka urais kwa nguvu??
    Kiongoz nzuri ni yule asiyetaka kuongoza, wananchi wanamuomba awaongoze na sie UCHU!!!

    Mali zote ulizotuibia, wataka ikulu????
     
  11. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Urais siyo rahisi kwake. Watanzania wamebadirika sana.
     
  12. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona mama kama analia?. Pole Mrs Lagwailani Lowassa
     
  13. S

    Small Master Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani swala la stroke sio issue, muhimu ni kama kweli kweli anataka urais 2015!!! wana JF tunatakiwa kuwaelinisha watanzania wenzetu wasidhubutu kumuunga mkono maana tutatafunwa hadi mifupa, tukisema wanadai ni ubaguzi lakini je ni haki bunge letu kujaa wageni wenye uraia wa kununua? na je, katikati ya jiji la Dar hadi ilala, masaki, Oysterbay hadi mbezi beach ni wazawa wangapi wanamiliki majengo marefu? wamiliki wanafanya biashara ipi wakati viwanda hakuna? je kununua vitu china na kuuza hapa unaweza kupata utajiri wa kiwango hiki?. kwa misingi hiyo nina wasiwasi na kuwepo kwa katiba mpya kabla ya 2015 maana mfumo uliopo unalea ufisadi na waliojipa madaraka ya kutengeneza katiba ni sehemu ya ufisadi. mfumo wa uchumi wetu kwa sasa ni ubepari, katiba ya kibepari hairuhusu kubadilisha maneno mfano rushwa ya rada kuita chenji ya rada, kujiuzuru kwa kashfa kuita kustaafu, kushitaki Yona, mramba na mgonja ukawaacha Rostam, Chenge, Manji, Mkapa na mkewe, Lowasa, Jailo na Luhanjo.
     
  14. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Next tm 2mia neno eye lid sivyo andika kwa kiswahili sawasawa!!!
     
  15. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mzee wetu anatia huruma, si apumzike tu jamani!! Yanini kutaabika kote wakati afya hairuhusu. Mimi naona anatumia falsafa ua CUF ya "Mwanaume Ngangari" lakini anaonyesha afya haiko sawa.
     
  16. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    mkuu, alionekana kwenye TBC baada ya press conference, kwa mtu makini anagundua upande wa kushoto, hasa mkono, hauko active...nilimwona alipokuwa anatembea, for a second or two, ni kama wa sanamu tu. Na hapo kama walijaribu ku lobby press (ambayo ofcourse, ilishindwa vibaya, maana kwa wanaojua, magazeti karibu yote front page main story headline ni ile ile...Lowasa yuko fit and blah bla...) conclude. Hawa nao sijui wataacha lini kununuliwa.
     
  17. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu sidhani kama amekosea. Alikuwa ana maana ya midomo ya juu (upper lips) na siyo eye lid kama ulivyoshauri. Mimi nimemwelewa.
     
  18. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mficha ugonjwa mauti yatamuumbua God forbid!! Lakini kama anadanganya basi njia ya muongo fupi hasa katika haya mambo ya magonjwa..Ila aache ile mipombe mikali huyu mzee inamsababishia matatizo sana.
     
  19. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Waliokaribu naye wamshauri asiingie katika frontline politics na Wapinzania. Siasa zake ziishie huko huko ndani ay CCM. Akithubutu tu kukanyaga Arumeru, nina uhakika kishaandaliwa mabomu ya kutosha kummaliza na kuongeza stress zinazoweza kumpa stroke zaidi. I hope atazingatia ushauri wa madaktari wake.

    Hata hivyo aendelee na kazi za kijamii, makanisani na misikitini maana ni mchango wake kwa jamii.

    Kama haamini amuulize BWM nini kimempata.
     
  20. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilimsikia lowassa alisema sina sukari sio sina kisukari, kitaalam ana HYPOGLAICEMIA:A S-frusty2:
     
Loading...