Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya Mbowe walipokutana na JK: Je unajifunza nini kwenye picha hii?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kakalende, Feb 2, 2011.

  1. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Wanasiasa siku zote hawatabiriki!
     

    Attached Files:

  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    nani alikwambia siasa ni kutosalimiana na mpinzani wako?..........

    think beyond the next meal man!!
     
  3. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    This is to all bored middled-aged losers who think politics is a way of life like THAT..lol its just a game.
     
  4. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 135
  5. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbowe anaonyesha anavyomkubali Rais wake, lmao.
     
  6. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  7. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Only in Tanzania, reasoning .....
     
  8. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa tafsiri ya lugha ya picha:

    JK: Mbowe naona umeamua kunikubali kuwa mie ndio JK mkuu wa mafisadi na kiongozi wa wachakachuaji kwani japo mlijipanga na mkashinda ila mie bado ni raisi wenu, Utu uzima dawa.

    Mbowe: No hizi jezi nimekuja nazo kukiufikishia ujumbe kuwa wameanza tunisia,imefuata misri then walipe dowans ufuate wewe? Kama kweli mtu mzima hatishiwi nyau.
     
  9. N

    Nonda JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    wakuu,
    Nilitegemea mutamkemea Mbowe kwa nini anacheka cheka na Kikwete kwa vile polisi iliuwa Arusha.
    Nilitegemea mutakuwa wakali kumuona kamanda anacheka na mchakachuaji wa kura.
    Sasa naelewa maneno ya Kikwete aliyosema Mbowe na Wabunge wa CHADEMA walipotoka nje wakati Kikwete alipoanza kuhutubia bunge... alisema "Watarudi"

    Na sisi soma comments tunazotoa tunafanya comedy..... JF bana!!!
     
  10. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  11. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kupingana si kugombana, mkikuwa mtayaona. Mwataka wasisalimiane?
     
  12. S

    Seacliff Senior Member

    #12
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Hakuna cha kujifunza kwa yeyote ambaye anafahamu siasa. These are leaders of their respective parties. In any democracy their hand-shaking should not raise any issues, as meeting is part of their responsibilities to those who elected them.
     
  13. K

    Kakulwa Senior Member

    #13
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Wewe unadhani wanaongelea nini hapo?
     
  14. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    We unataka tujifunze nini?
     
  15. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Seacliff,

    Mbona unajicontradict..kama unasema hakuna cha kujifuna na baadae unaendelea kwa kusema "yeyote ambaye anafahamu siasa".Then kuna kitu cha kujifunza.Jifunze jinsi ya kujielezea wewe.
     
  16. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuwa pamaja na kuwa wapinzani pia ni watu wanaoweza kucheka na kusalimiana pamoja
     
  17. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama sikosei hii ilikuwa ni mwaka 2005 baada ya uchaguzi uliomtangaza jk kuwa mshindi wa nafasi ya urais. Kwa ujumla, Chadema waliridhika na kuridhia matokeo na hapo kwenye picha inaonekana Kamanda Freeman Mbowe
    akimpongeza jk bila kinyongo. Sasa kutokana na picha na maelezo haya, tunaweza kujifunza kwamba uchaguzi wa 2005 ulikuwa huru na wa haki na chadema waliridhika nao. Sasa basi, kama chadema ni chama kilekile na Mbowe, Dr. Slaa (PhD) na viongozi wengine ni walewale, kwa nini leo hii wasishikane mikono na jk? Ukweli ni kwamba uchaguzi wa mwaka huu haukuwa wa huru na wa haki.

    Pia, picha hii inaonyesha umakini wa chadema katika kuendesha siasa za nchi hii na ni chama chenye msimamo thabiti wa kusimamia maamuzi yake. Hakina substandards katika kufanya mambo yake. Hongera viongozi wa chadema, wananchi tuna imani nanyi.
     
  18. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Quadrat Jr,

    Nataka ujifunze ya kuwa Viongozi wa siasa wanapokuwa wanaongea na wafuasi au wanachama wao kuna kipindi huwa wanaonyesha wana hasira sana na wapinzani wao..ila wanapokutana mara nyingine picha inakuwa tofauti kabisaaa kama unayoona mwenewe kwenye picha hio.
     
  19. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mods nao naona wanaleta mambo ya censorship.. This is an issue of political significance albeit minor. THread imeletwa huku ili watu wasionie.. NDIO JF-CHADEMA hii... tukiwapa nchi mta tufanyia censorship. This is why I hate F@kn radicals... They all end up like Mubarak.
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Amna cha kujifunza awa jamaa ni washikaji wa siku nyingi wanajuana, wemecheza pamoja madisco ya zamani ya Dar es salaam RUNGWE na MBOWE
     
Loading...