Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya Mbowe akiwa polisi Arusha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwanajamii, Nov 10, 2011.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [TABLE="align: center"]
    [TR="bgcolor: #ffffff"]
    [TD="class: kaziBody, bgcolor: #ffffff"]

    [TABLE="align: center"]
    [TR="bgcolor: #ffffff"]
    [TD="class: kaziBody, bgcolor: #ffffff"][​IMG] [/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #ffffff"]
    [TD="class: kaziBody, bgcolor: #ffffff"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]






    [/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #ffffff"]
    [TD="class: kaziBody, bgcolor: #ffffff"]Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe akitafakari jambo katika ofisi ya Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Arusha alikojisalimisha kuhusu tuhuma za kuandaa mkusanyiko usio na kibali katika viwanja vya NMC Arusha. (Picha na issamichuzi.blogspot).[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    jf ina mambo.haya nimeiona.asante kwa picha.
     
  3. J

    JASIXY KINYOZI New Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No one like mbowe kiongozi wa ukweli
     
  4. K

    Kigoma 2015 JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Inapendeza hyo picha!!.
     
Loading...