Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya Madiwani waliofukuzwa Chadema

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Aug 8, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Madiwani wa Chadema wa Halmashauri ya Jiji la Arusha waliofukuzwa uanachana wakijadiliana jambo kabla ya kuingia katika kikao cha Kamati Kuu ya Chama hicho ili kuhojiwa, mjini Dodoma.

    Kuanzia kushoto
    1. Estomih Mallah wa Kata ya Kimandolu
    2. John Bayo wa Kata ya Elerai
    3. Ruben Ngowi wa Kata ya Themi,
    4. Rehema Mohamed wa Viti Maalum
    5. Charles Mpanda wa Kata ya kaloleni
    Source: Mwananchi

    HESHIMUNI NA KUYATII MAMLAKA YALIYO JUU YENU
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    jifanye mjinga siku ipite.
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbe hawa ndio WACHUMIA TUMBO walioanza ghafla kuota MAGAMBA ya CCM kujichukulia mlungula kwa ajili ya maslahi binafsi bila kujali maslahi maslahi mapana wa sisi WALAZWAHOI tuliowengi katika taifa hili???

    Chonde tupeni zaidi profile ya kila mmoja wao hawa jamaa na usaliti wao wote kwa AZMA NZITO YA KULETA MABADILIKO YA KWELI nchini; wame wasaliti wana-A Town na Watanzania kwa ujumla.

    Hakika kwa CHADEMA wachumia tumbo na wenye kuota ghafla magamba siku zote hawana maisha; labda wakajaribu upatu wao huko kwenye chama maarufu kwa kuhifadhi mafisadi nchini - Chama Cha Magamba.
     
  4. S

    SweetChacha Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. Silaa aliposema ni mtu makini hawa jamaa walikuwa hawajaja ndani ya TITANIC yetu ya CHADEMA?
     
  5. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Charles ulivyokuwa unaonekana mkakamavu, mwenye uchungu na nchi, mpiganaji, ni nini kilikuingia mpaka ukasaliti chama? Mwenye profile ya Rehema tunaomba atuwekee mara moja ili tujue tulikuwa na kamanda wa aina gani
     
  6. P

    Pepo Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfano mzuri wa jinsi ya kuvuana, hongera CDM..Uamuzi wa hali ya juu xana..
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,838
    Likes Received: 2,988
    Trophy Points: 280
    Kitty Galore.

    Charles ni mkakamavu na shujaa kuliko unavyofikiri ulichoshindwa kujua ni siasa za makundi ndani ya CDM zimekuaminisha hivyo.


     
  8. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duu makubwa hayo, halafu hawa jamaa sasa hivi wanafikiria wataiishi je...
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ujasiri mwingine jamani si wa kuigwa kamwe. Hii ni sawa na mwajiriwa kumtunishia misuli bosi wake, sasa usipomwangukia bosi wako na kukubaliana na matakwa ya kampuni nini zaidi utegemee?
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mtaka cha uvunguni sharti uiname.
    Nimeikumbuka hii ya Kikwete kukimbia chuo cha kijeshi Arusha kisha kurudi kumnyenyekea Nyerere pale dar na kupangiwa kazi mpya kuwa katibu wa Tanu wa wilaya huko moja ya wilaya za kusini Lindi, asingenyenyekea asingefika hapa alipo.

    Kwa nini maafande kila akipita aliye juu yake anapiga saluti? Wanapiga saluti kwa kupenda au ni utaratibu na sheria zao upende usipendi lazima ufanye hivyo, ukikaidi maana yake umekalia kaa la moto.
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    dah rasta na yeye yumo, khaaas kweli pesa shetani!
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Huyu rasta ni NG'OMBE JIKE tu tena hafai hata kumdhamini mahakamani.
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pesa ni shetani kweli
     
  14. M

    Maengo JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    dah, hata mimi sikutegemea! Nilimuona kama yuko makini! Maskin charles kumbe si mwenzetu....!
     
  15. M

    Maengo JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inaonesha hata tukichukua nchi, rais wetu dr. Slaa hawezi akashindwa kufanya maamuzi magumu....! Hongera rais wetu mtarajiwa kwa kufanya maamuzi magumu!
     
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Just passing a glance
     
  17. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Siasa za maji taka kweli hizi juzi tu wamechaguliwa?
     
  18. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Na huyu mfuasi wa Bob naye anakosa umakini? Hii ni hatari.
     
  19. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Na huyu mfuasi wa Bob naye anakosa umakini? Hii ni hatari.
     
  20. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Very poor profile, ni darasa la saba kasomea huko singida, amefanya kazi Asilia Lodges/Grumeti Expeditions kazi ya kupokea simu na kupiga. Kazi yake ilikuwa ni uchonganishi na kugawa uroda kwa madereva. Alifukuzwa kazi ndo akahamia Asilia Lodges nako akafukuzwa.
     
Loading...