Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya Leo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, May 13, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Wazoa taka wakisukuma mkokoteni wenye taka katika barabara ya Kirumba, jijini Mwanza jana. Halmashauri ya Jiji la Mwanza imepiga hatua katika kuhakikisha mazingira yanakuwa safi katika maeneo mbalimbali ya jiji hilo hali inayoleta sura ya kuvutia. (Picha na Fadhili Akida).

    Je hapo Dares-Salaam Usafi tunafanya vizuri?
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Habari ya Mwanza mkuu?
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Ya ulimwengu mengi...walahii siwezi kubisha maneno haya,Tatizo watu wala si uzushi...sijui walimfanya niniiii bwana huyuuuu.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha picha imenifurahisha sana mie ..ingekuwa wanapangisha ningeomba room moja hapo
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hahaha!
     
  6. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hao jamaa wanaufanya usafi kwenye jiji la mwanza wapewa vifaa vya kazi basi hili kuwalinda afya zao.
     
  7. Eng. SALUFU CA

    Eng. SALUFU CA Senior Member

    #7
    May 13, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa wa Mwanza wanajituma sana lakini hawana vitendea kazi, Kandoro wawezeshe jamaa hawa wapendezeshe jiji. Dar kwa sasa ni vurugu ya foleni tu kama leo watu wanaotumia Mandela road wanaweza kufika kazini wakati wenzao wanarudi.
     
  8. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    taka wanazoa lakini afya zao zipo hatarini..........hawana vitendea kazi hawa.Labda kama maeneo ya line polisi kule Mabatini hawakufika.Manake kule kwa vijifuko vya big hawajambo
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    shall warn, the sight is not good very much for look, sorry cow. Amateur photographer Chris Geddes says that it all began peacefully. After a short walk to the zoo, where were the traditional cells and a few spacious enclosures, visitors were loaded into six buses. Began to tour the park. “On the way we saw lions and tigers, which are mostly sleeping in the shade of trees beside the road. But 20 minutes later buses formed a ring in the open field, we were joined by several jeeps employees park. There is no doubt that this event is expected, because a group of five tigers immediately appeared from the bush. “Predators immediately threw live chickens and pheasants, and they quickly got rid of them. So what happened next, was very much scary. Place feeding truck drove up and threw tigers live cow. [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  10. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 133
    Hwenda huyu jamaa alikuwa fisadi, kanyan'ganywa mali zake za wizi ndo kaishia hivyo na kibanda kama changu mm...apo anatoa duku duku lake kwa wabaya weke tu...ha ha ha ha ha !!!!!
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    <table style="width: 508px;" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr><td style="text-align: center; width: 518px;" valign="top">Ni vijimambo tu</td> </tr> <tr> <td style="text-align: center; width: 518px;" valign="top"> [​IMG]</td> </tr> <tr> <td style="text-align: center; width: 518px;" valign="top"> Umeiona hiyo? Amini Usiamini</td></tr></tbody></table>
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,842
    Trophy Points: 280
    <table style="width: 508px;" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0"><tbody><tr><td style="text-align: center; width: 518px;" valign="top">Kaumbwa na Mungu au dawa za mchina</td> </tr> <tr> <td style="text-align: center; width: 518px;" valign="top"> [​IMG]</td> </tr> <tr> <td style="text-align: center; width: 518px;" valign="top"> Kama ni Mungu ushukuriwe na iwapo ni mchina basi afungiwe haraka sana, mnk yatatembea makatapila mitaani..!</td></tr></tbody></table>
     
Loading...