Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya leo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, May 10, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,796
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Licha ya Tanesco kuondoa umeme katika nguzo hii lakini nyanya zake zilizolalia katika nyaya za nguzo nyingine ni hatari kwa usalama wa wapita njia katika eneo la Manzese Midizini Dar es Salaam kama ilivyoonekana jana. (Picha na Mroki Mroki).
     
  2. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Huu mziki mkubwaa
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    May 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Du hii hatari!!
     
  4. M

    Magushuda New Member

    #4
    May 11, 2010
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watalaam ktk idara hii wawe na utalatibu wa kufanya regular inspection itakayowezesha kurekebisha kabla ya hatari kama hii
     
  5. B

    Bobby JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hivi Bongo pia bado tuna neno hatari? I doubt si unaona hapo watu wanaendelea na shughuli zao kama kawaida? Nahisi senses za hatari kuanzia serikalini mpaka kwa raia mmoja mmoja zimekufa kabisa otherwise tusingeendesha maisha yetu kimaigizo kama tunavyofanya. Nimeshuhudia ajali ambayo mtu aliungua kama mshikaki na kwisha kabisa lakini dereva wangu hapo hapo eneo la tukio alindesha gari kwa speed ya ndege tulipokuwa tunaondoka eneo la tukio as if keshasahau kuwa speed kills.
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ni kutokujali tu wananchi...kama Rais hawajali wafanyakazi na hababaishwi na kura za 319,000 ndivyo nayo Tanesco isivyobabaishwa na kujali maisha ya wakazi Manzese Midizini.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tanesco hapo yaweza chukua hata mwezi kuja rekebisha
     
  8. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    are you sure?
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :target: VERY VERY FLEXIBLE LIKE TANESCO:angry:
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah ikishuka hapo na kuua utaona Rais nae anaenda eneo la tukio kutoa rambi rambi
     
  11. jambotemuv

    jambotemuv Senior Member

    #11
    May 11, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hilo la TANESCO kuchukua miezi bila kushughulikia nguzo hiyo siyo swali ndivyo ilivyo. Haya ndo nilolalamikia kwa upande kwa Kilimanjaro kufuatia vifo vya wanakijiji wawili huko Marangu baada ya kugusa waya unaotumika kushikilia nguzo na kumbe ulishaangukiwa na vyaya za mojo juu. Nilitaja pia kuwepo nguzo zilizoliwa mchwa na kuegemea miti mashambani au kuninginia kwa msaada wa nguzo jerani. Mpaka leo yako vilevile. Sasa kama Manzese inawezekana, kwa TANESCO Himo sijui tena.
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Je wametoa taarifa? Na hali ya hapo wanapokanyaga umepaona? Napo nani anahusika?
     
  13. b

    bwanashamba Senior Member

    #13
    May 11, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ayo yamekujaje tena umetoka nje ya mada
     
  14. b

    bwanashamba Senior Member

    #14
    May 11, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    idara husika kwa maana ya Tanesco wanatakiwa wawe macho
    na kazi yao vinginevyo ni hatari:cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2::cheer2:
     
  15. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    wadau mbona nahisi kama kamtego flani kanasubiri kuteguka :A S clock:
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Tz kuliko uijuavyo!! hatari kitu gani bana......malaria, ukimwi, kugongwa na magari, kulogwa, kupata ajali ukiwa kwenye gari yote hayo ni hatari...hata hili la ka-nguzo tu mnataka kuita hatazi??!!! sio bongo
     
  17. M

    Myaye Member

    #17
    May 12, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Bongo hakuna Hatari Nchi imepoteza mwelekeo, Viongozi ndio hao wa mipasho. Wafanyakazi wanadai haki yeye anakuja na mipasho kwa Wadai haki.
     
Loading...