Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya leo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Konaball, May 18, 2011.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Baadhi ya wakazi wa Dar es Salam wakiangalia Lori la kubeba zege la Kampuni ya Dippsi lenye namba za usajili T 254 AUS, likiwa limelalia basi dogo aina ya Toyota Hiace lenye namba za usajili T 352 ABC linalofanya safari zake kati ya Temeke na Mbande, baada ya kugongana kama ilivyokutwa eneo la Mbagala Kipati, hakuna mtu aliyepoteza maisha kwenye ajali hiyo
     

    Attached Files:

  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Dah, haya maisha!!!!
     
  3. Dickson Ng'hily

    Dickson Ng'hily JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mungu ashukuriwe kwani hakuna aliyepoteza maisha...Lol..Ajali hizi!!!!!!!
     
  4. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipanya chupuchupu kulaliwa,kidogo iwe kama ile ajali ya mbezi.Mungu apewe sifa
     
  5. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole kwa waliopatwa na ajali hiyo...shukrani kwa MUNGU aliyewalinda na kifo kilichokuwa kikiwanyemelea
     
  6. VISIONEER

    VISIONEER Senior Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi huwa sielewi hivi hizi ajali za bongo ni madereva ndio tatizo hawajafanyiwa training ama ndio yale mambo ya kichawi? Au mpaka waje watu kutoka ng'ambo kututrain tatizo nini jamani yaani mpaka inaogopesha. Lol




     
  7. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nakuhakikishia hata huko ng'ambo kungaliweza kuwa na ajali hata kuzidi huku kwanza kuna magari mengi na yangeweza kwenda kasi sana barabara zao zinaruhusu lakini watawala hawana utani,ikitokea umepata ajali uchunguzi hufanywa kwa kina bila ubabaishaji na ikidhihirika ni uzembe kuna adhabu za viwango tofauti tofauti na hakuna uwezekano wa kutoa rushwa kabisa,kwa mfano huku Germany ukisababisha ajali na basi la public yaani metro utanyang'anywa leseni na hutaendesha gari tena labda mkaendeshane na mkeo chumbani kwenu.
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hatari sana
     
Loading...