Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya Leo: Tunaomba ufafanuzi kwa wanaojua

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Jul 18, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hii kitu ni nini? Wanaojua watuhabarishe, maana kitu kigeni, au ni mzinga wa nyuki mamboleo?

    [​IMG]

    Hapa wanasafirisha product zake

    [​IMG]

    Product baada ya kuwafikia wateja wanashirikishana.
     
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hahahaha...! yani umenikumbusha mbaaaaaaaaali...! WALE WA TOSA MPOOO..!
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Hahahahaaa!!!
    Mndaya sida! Bee!
     
  4. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,701
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Huo ni ulanzi: kuna Mtogwa (sweet), Mdindifu (mild) na Mkangafu (strong)
     
  5. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 302
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ...duu, hiyo ya kwanza nimeiweka ktk desktop kama background. SAFIIII SANAA!!
     
  6. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe ni mkemia mkuu wa kiwanda gani? Duh!
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Umesahau Pingu
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaa Kamwene mpo???????
    Dah kitu Maketeeeeeeeee Lupila moja mwanangu duh
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Beeh! Ndauli mwagito!! Kakaa nyee!
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mimi nipo mkuu. Naona kitu cha Ipamba hicho.
    Call your enemy what exact you are, and always tell the opposite of the truth.
     
  11. KANDA MBILI

    KANDA MBILI Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
    kuna mitaa inanitwa kihesa njia panda ya kwenda mtwivila...lazima nistue kila asubyhu kabla sijaingia JOB kumjengea kikwete taifa lake.......
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmmmhhh hapa kina ndauli ulimnofu ela naona mimate mbwinjombwinjo...
     
  13. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nyee! Udesi.
     
  14. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hicho cha kukingia kinaitwa MBETA! Wazee wa Makete mpoooooo?!!!!!
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    I had the same thought Mama Mdogo...nilijua ni majirani wanaendeleza mila...duuh long time me forget ulanzi
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hiyo kitu murua sana, tena huna haja ya kuweka kwenye friji ukitoka kwenye kitindi utakuta wa bariiiiiiiiiiiiiidi halafu uwe ndo mtogwa aisee mnanikumbusha Indiuka, Ipogoro, kibwabwa, kitwilu, mseke, Njia panda ya tosa mpaka Tanangozi yaani palikuwa uwanja wa home, piga Vijombelo vya nguvu, magoti tu yanaisha nguvu km GOUTS hahahahaha IRINGA pazuri jamani watani mpoo, msitulishe tu mishkaki ya dogi
     
  17. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni smart bear,
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kunihabarisha, maana hiyo pic ya kwanza ndo mpya ya mwaka kwangu. Na mpiga picha alijitahidi kupata taswira ya kweli. Kumbe mle ndani kwenye ile kitu kirefu kuna ulanzi (bamboo juice). Lakini naona walikosea kuiita bamboo juice kwa vile inalewesha kama mdau aliposema ukiifakamia kikweli utakuta magoti yanagongana, maana yake ni alcohol.
     
  19. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Khaaa! Udesi wa kwiya? Ndee muyao ndisogwe ku kihesa kutegula ludodo. Kalagabao!:israel:
     
  20. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    naona leo mmekutanishwa. One nandemuli,ndikhevujila khonyumba.
     
Loading...