Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

picha ya leo: mpiga picha mashuhuri

Discussion in 'Jamii Photos' started by mabomu, May 21, 2012.

  1. m

    mabomu Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    comment plz
     

    Attached Files:

  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hiyo itakuwa ile kamera ya kuchukua angle lazima..
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    sidhani kama hii picha imepigwa kwa camera hiyo
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muhidin Issa Michuzi wa CCM?
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nadhani utaalamu wa kutengeneza picha umetumika hapo
     
  6. L

    Luiz JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo kweli ni cameraman maarufu nipe contact yake.
     
  7. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Camera imejipiga picha yenyewe.
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mwingine huyu hapa
    camerawoman.jpg
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Haiwezekani hiyo kamera ndo iliyopiga.
    kamera tofauti kabisa imetumika kuchukua photo.
     
  10. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nzuri sana.... Na huyo Dada lol.. Hilo pozi la kupiga picha sijui kasomea wapi....
     
Loading...