Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya leo - Mbowe mapumziko mafupi yamemrutubisha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Sep 2, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Huyu kushoto ndiye mbowe ambaye yuko nchini Marekani sasa hivi.
     
  2. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kamanda yuko fit.
     
  3. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mama hy nimependa mkanda wake, tazameni vizuri rangi zake
     
  4. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kamanda yuko smart sana kwa vitu vingi.
    pongezi kwake.
     
  5. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Miwani Hiyo Huwa ni ya nini....!! Mbona Sioni Kama Kuna Jua la Kuvaa Miwani Hiyo
     
  6. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa alisha niambia kuwa "kamanda mbowe ni mtu wa mazoezi sana, huwa napiga push up 200 kila asubuhi kabla ya kuingia kwenye mazoezi mengine ya vioungo" kwa huo mwili nakubaliana nae!

    Sent from BlackBerry 8520 authorized by JamiiForums
     
  7. j

    john hotsam da1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 385
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ...............
     
  8. m

    markj JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    mnaanza kumpa uhandsome na huyu mapemaa, hatujakoma tu! haya yangu macho, kuna mmoja tulianzaga kumtupia masifa yakuwa smart na u hb, matokeo yake tunayaona, sasa haya! all in all hii ni picha tu wakuu na hapo ni usa sio bongo, hata wewe ukienda ukapiga picha na kusafiswa huko na editing ni sana tu utang'aaa, na ukikaa kidogo mbele lazma utaboreka kiafya mana kuna ruhusu kule na sio vumbi la bongo, yani hata wassira au komba akienda huko yani atakuwa kama rick ross vile aiseee! hahaha. all in all huyo madam mweupe kapendeza sana embu mkagueni vizuri mtagundua kitu
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hahaaaaaa..mazoezi ya viungo
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kakudanganya!
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Ww kwako kuna jema kwa mtu wa cdm
     
  12. N

    Nzagamba Yapi Senior Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kamanda mbowe anamakengeza so miwani ni muhimu ili asitishie watoto

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  13. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Oyaa...Candid Scope. Na huyo wa pili kutoka kwa Mbowe ni nani? Samahani lakini sina nia mbaya kiivyo yaani...just curious!

     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Kamanda yupo kikakamavu sana.
     
  15. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tutamwuliza atakapokuja kuwakilisha jumuiya ya Watanzania waishio Marekani kwenye vikao vya Chadema.
     
  16. mchumia tumbo

    mchumia tumbo JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 1,262
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Isije akawa anakuta na wale wafadhili anaowasema Nape
     
  17. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wafadhili ni hao aliosimama nao.
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Huyo mama mwenye kitambi aliyevaa gwanda ni nani.
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Mbona Mbowe hakiwa Tanzania kila siku anavaa magwanda naona Marekani kaogopa FBI.
     
  20. M

    MWAKOLO JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kakimbia kuesabiwa nn?
     
Loading...