Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya leo - Je, waweza kusoma macho ya mtu kupata future yake?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Aug 26, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Je, alijua ndiye atakaye rithi kiti chake cha kitume?
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mmmh kumbe kinaitwa kitu cha kitume?
     
  3. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MadameX,samahani hiyo picha ni yako
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Yap kilianzia kwa mtume petro
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndio...any question?
     
  6. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    No question but a comment: Unapendeza!
     
  7. h

    hacena JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 620
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kiti na ww
     
  8. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    adobeeeeee
     
  9. c

    congobe JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 456
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    freemason hawa
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Hapa Marehemu Papa alikuwa anamuambia Papa benedict wewe ndie utachukuwa cheo changu mimi nikiondoka hapa duniani sawa umenielewa kabisa Candid Scope
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Picha hii ni kaika moja ya matuko ambayo Pope John Paul alipokuwa anawatawaza Makardinari wapya mmoja wapo akiwa ndiye huyu mteule wake aliapa na kisha baadaye kuridhi kiti kile. Hapo alikuwa anatawazwa tu kuwa kardinari kama alivyotawazwa Pengo huko Vatican. Kwa vyo vyote nadharia ni hiyo na mengine yanabaki ndani ya siri nyingi ambazo zimefichika machoni petu.
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yes, kama kilivyo kiti cha urais pale magogoni, pale Vatican City kuna kiti cha kitume kinachorithishwa toka Pape wa kwanza Mtume Petro na kufikia huyu wa sasa Benedict.
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Hello mkuu Mkolawake mbona unamfuata mpenzi wangu Madame X? Vipi tena mkuu Mkolawake

    Asikusumbuwe huyu Mkolawake akikuletea matatizo nione mimi MadameX
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ingefaa kuachana na dhamira ya kila kionekanacho kukiakisi na taswera za kutngenezwa. Kwa mwenye ujuzi na uzoefu wa kusoma taswira hawezi kutoa hitimisho kabdla ya kufanyia utafiti wa kutosha kujenga mazingira ya kuridhia kutoa hitimisho.
     
  15. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Papa ajaye natabiri atakua mweusi...
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kanisa mali ya wazungu, inawezekana mweusi atawale kweli!!!
     
  17. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kutoka Kigoma-Tanzania? Kisha pelekwa kule kuzoea mazingira. Hahahahaha
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lipi lisiwezekane? Kwa wazungu wanaojiona wanaongoza dunia makabaila wa Marekani imewezekana Mweusi kuongoza sasa iweje ishindikane kwa hilo? Kuongoza kanisani ni uteuzi wa Mungu ambao umezoeleka kama kazi ya ufunulio wa Roho Mtakatifu.

    Hujashangaa mtu mmoja toka huko pembezoni Kigoma kateuliwa na kiti cha Kitume kwenda kushika wizara nyeti ya Vatican ya Propaganda? Idera ya uenezi.
     
  19. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Dont worry honey, hakuna zaidi yako.
     
  20. f

    fmapugilo Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MadameX siyo kitu, ni kiti cha......
     
Loading...