Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya leo, Je, unawafahamu hawa?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Aug 10, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Wenye uwezo wa kugundua sura za hawa mastaa atujuze ni akina nani zawadi ni mwisho wa mwaka.
     
  2. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,022
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kama shon kata na nkewe
     
  3. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama beyƶnce na jay z
     
  4. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    shon kata na biyonzi nolezi
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Biyonse nolesi na shoni kata wakati wanakaa kisalawe kabla hawajahamia kwa obama hyo ilikua miaka ya 60!
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ngoja mie nijaribu kusafisha macho yangu kwa maji maangavu, kazi kwelikweli hapa, wenye macho fresh naona wako mbioni kunyakua zawadi ya mwaka,
     
  7. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Sajuki na Wastara
     
  8. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,185
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    biyons na jayizii wakitoka shamba kuvuna mpunga huko magugu
     
  9. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeeee baba yangu mi naona kama ni namelass na wahu au kama nimekosea ni jei keyi na mama ridhi 1 wakati wapo bagamoyo miaka ya 1945
     
Loading...