Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya leo! Ingekuwa tanzania ingekuwaje?

Discussion in 'Jamii Photos' started by mchambakwao, Apr 26, 2012.

  1. m

    mchambakwao Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Viongozi wengi wa kiafrica mioyoni mwao wanaact kama wanyama
     
  3. E

    EL HOMBRE Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa mchambakwao! ndo nn hiyo uliyomaanisha
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo ni wasira ama?
     
  5. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,992
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Tumngoje_atufafanulie_vizuri_kidogo
     
  6. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uyu ni Mzee Kibaki wa Kenya, amefanana na Wassira.
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hii ni beyond harassment
     
  8. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata Tanzania zipo kwani nyie hamjaiona ya Mkulu wenu akiwa amevaa kimini halafu ananing'iniza funguo? Kama sister duu? Imejaa tele kwenye facebook. Mkitaka nitawaletea. Ila kwa order maalum kwenye pm, manake hapa naweza kula ban, halafu nikaharibu staha yangu.
     
  9. m

    mchambakwao Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu huu ni uhalisia wa viongozi wengi wa kiafrika ndani ya mioyo yao.Kama umefuatilia hapa Mombasa kuna kikundi cha watu wanaoaka Mombasa ijitenge,na je Tanzania viongozi si kama wanyama tu ndani ya mioyo yao wasiopenda kufuatilia matatizo ya wananchi wao!
     
Loading...