Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya Kufunga Mwaka

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Dec 27, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Naamini hii picha ni ya kufunguia mwaka, kijana huyu anaelewa umuhimu wa kutunza mazingira yetu ingawa hali yake kifedha ni duni.
    Najua wengine watazungumzia hizo kamasi lakini ukweli ni kwamba hajapatikana mtaalamu wa kubadilisha hizo kamasi into GLUE. Huenda angefaidika na hiyo malighafi yake.


    [​IMG]
     
  2. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Umeharibu siku yangu! Aaargh
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dahhhhhh,haya mkuu
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    wengi wamepitia huko...wanapangusa kwa shati na game inaendelea
    ilikuwa wapi hapo naona soil ipo fertile...anastahili zawadi na pia kama mbuzi hawajaupitia
     
  5. R CHUGGA

    R CHUGGA Senior Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ina maana hiyo picha ndo imeharibu cku yako,kwani ww hujapitia huko,halafu soma alichoandika jamaa!!
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nice pic.
    Mbona mambo ya kawaida sana haya, tusione sasa hivi tuko na Toyo kibao mtaani, huko ndo tulikotoka!
     
  7. S

    Se ntaki Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alafu kama tunamdharirisha dogo vile.kwani nani hajapita ktk nyakati hizo? Kama ww hujui basi mama yako anajua.
     
  8. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Once again today I like this picture. It reminds us of the childhood
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Picha ya Kufunga Mwaka ni hii Scorpion Man.

    [TABLE]
    <tbody closure_uid_ia7cie="587">[TR]
    [TD="colspan: 3, align: left"]How many of this man have a handle? [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 304"][​IMG][/TD]
    [TD="width: 11"][​IMG][/TD]
    [TD="width: 260"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 304"][TABLE]
    <tbody>[TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
    [/TD]
    [TD="width: 11"] [/TD]
    [TD="width: 260"][TABLE]
    <tbody>[TR]
    [TD]Scorpio man pictures published on Twitter as a young [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kumbe una siku yako? au ni zaidi ya moja sema ya leo tu ndio imeharibiwa?
     
  11. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mtoa hoja ni wa hovyo. Anafurahia huo masikini kamasi? Shame on you!
     
  12. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Natamani kumuona huyo dogo
     
  13. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Picture nzuri-inabidi dogo apewe zawadi.
     
  14. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Picha ya huyo mtoto ni halisi na wala si photoshop.....hivyo bado mtoto ana nafasi yake (mtazamo wangu)
     
  15. w

    wqj789 Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ina maana hiyo picha ndo imeharibu cku yako,kwani ww hujapitia huko,halafu soma alichoandika jamaa!!

    <!-- google_ad_section_end -->[​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
Loading...