Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya kikwete yazua balaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Somoche, Feb 1, 2011.

  1. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Wakuu taarifa za uhakika ni kwamba tangu wiki iliyopita watu kadhaa wametiwa mbaroni katika idara za serikali na watu binafsi kwa kosa la kusambaza picha inayoonyesha kiwilili cha kike lakini kichwa ikiwa na sura ya Rais kikwete.

    Naishangaa serikali inatumia nguvu nyingi sana hapa kwenye mitandao kwa hawa jamaa wa usalama lakini hawawezi kumkamata fisadi Vithlani ama waseme Dowans ni nani hasa!!
     
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    maumivu ya kichwa huanza pooole pole...! INANIKUMBUSHA ILE PICHA YA ZEUTAMU..!
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    hayo ndo yale mambo ya kununua magazeti yoye ya siku..eti habari isiwafikie wasomaji wakati kumbe hadi habari imeenda kuchapishwa ilianzia kwa wasomaji
     
  4. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Nchi ina shida sana mambo ya ovyo wanayatolea macho sana, mbona hawamkamati Rostama ama Chenge?!!
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    PHP:
    Wakuu taarifa za uhakika ni kwamba tangu wiki iliyopita watu kadhaa wametiwa mbaroni katika idara za serikali na watu binafsi kwa kosa la kusambaza picha inayoonyesha kiwilili cha kike lakini kichwa ikiwa na sura ya Rais kikwete.
     
    Naishangaa serikali inatumia nguvu nyingi sana hapa kwenye mitandao kwa hawa jamaa wa usalama lakini hawawezi kumkamata fisadi Vithlani ama waseme Dowans ni nani hasa!!
    Unelitumbandikia hiyo picha ingelipendeza zaidi...............................

    hata hivyo JK asilalame kwa sabau Sheikh yahya yule manjimu wa mapepo alitupasha ya kuwa Raisi atakayekuja wa awamu ya nne atakuwa na nyota ya kike ...........................sasa wanababaika na nini?

    Labda wamkamate Sheikh Yahya kwanza halafu wengineo wafuate..............................
     
  6. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ruta? Ruta? Shauri yako wee! Ngoja Sheikh Yahya akupe kitu na box uachane na suruali uanzane na misuli. Si unajua jamaa siku hizi ikulu kwa sana anatoa ushauri kuhusu mustakabali wa nchi kwa mujibu wa nyota!
     
  7. Shomoro

    Shomoro Senior Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ja!
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hiyo picha ilishaletwa hapa kitambo
     
  9. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wanasema duniani wawili wawili, hiyo picha zio lazima iwe ni Jk.

    Kwani yeye ana jinsia ya kike?? Kama hana jinsia ya kike why worry???

    Na wanatenga fungu kwa ajili ya task force kufuatilia ripicha ambaro ra mtandaoni!1
     
  10. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mi nimeiona hiyo picha, ila naona wadau waogopa kuiattach hapa....maana stori nyingine zenye picha zinakujaga na attachments...hii naona kushnehe....wana usalama wanatisha kumbe.
     
  11. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na domo lako hilo ukiumwa kichwa unakufa
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
  13. n

    ngoko JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanadai hayo tunayoyaona ya ovyo yakiachiwa yatawachonganisha viongozi na wananchi.
     
  14. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ila kapendeza!
     
  15. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ni yeye, that's the work of art na ina maana yake, inabidi wawe wanakaa na kutafakari, kwa nini huyo photographer artist ameamua au kufikiria kutengeneza kazi yake ya sanaa namna hiyo. kuna kazi fulani za sanaa niliwahi kuona msanii alikuwa anapenda aina mbalimbali za mbwa kwa hiyo alichokuwa anafanya anachukua paints za wafalme au zile za watu maarufu wa huko ulaya anakata kichwa na kuweka kichwa cha mbwa juu ya kiwiliwili cha binadamu.

    Kwa hiyo JK atafakari na aone kwa nini msanii ameportray image yake that, way. SI KAZI YA CHAGONJA AU ZOKA KUWAFANYA WANANCHI WAIPENDE SERIKALI.:horn:
     
  16. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hiyo avatar sio mkuu.
     
  17. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni upuuzi wa watu weusi tu. Mbona Rais Bush walimchora sana enzi zake, katuni za kila aina lakini hatukusikia watu wamekamatwa. Picha ya kikwete kuwekewa kiwiliwili cha mwanamke kuna tatizo gani. Kwani yeye ni mwanamke? Badala ya kutumia muda kushughulikia matatizo ya nchi mijitu inakula kodi za wananchi kwa kufuatilia mambo yasiyo na msingi. Hiyo picha wangeonyesha na upande wa nyuma tuone na wowowo la huyo nanii....
     
  18. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    :clap2:
     
  19. Shomoro

    Shomoro Senior Member

    #19
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bwa hahahaha! Umenichekesha sana mkuuu. Ila ja! Hiyo sia avatar tu mkuu. Yeye ukute ni handsome boy. usikonde.
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    alivyoshika funguo sasa..........na ki nguo chake.........uso wenye bashasha............na pia viatu.........zid ile cut walk yake ni ya hali ya juu hakika amependeza
     
Loading...