Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya Joshua Mulundi, Yule aliyemteka Dr Ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uswe, Jul 14, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nimejitahidi sana kutafuta picha au walau history kidogo ya huyo aliyetambulishwa kama Joshua Mulundi raia ya kenya bila mafanikio.

    Uki-google hilo jina unakutana na picha za Kova, no one (not even google) seem to have heard or seen the so called Joshua Mulundi before.

    anyone with a clue about his past history?
     
  2. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyo ndo anaitwa jambazi SUGU. Hiyo ndo Tz mkuu. Kama ni jambazi sugu hata kwenye mtandao wa polisi hayuko. Ina maana hajawahi kutafutwa!!!!
     
  3. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hakuna cha jambaz wala nini majambaz ulimboka ndo anaowajua yeye tu.
     
  4. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ndiye huyo huyo Kova !
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Khaaaa.....aisee!
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona picha ilishawekwa hapa yapata wiki mbili sasa ikionyesha chinja chinja likiwa limevaa shati la pundamlia kwani hukuiona??
     
  7. agatony8l

    agatony8l JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ndo Tanzania mkuu!
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Huyo Joshua Mulundi achunguzwe vizuri.
    Manake asije kuwa ni binadamu wa kuchongwa special kwa ajili ya tukio la mabwepande
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Kiongozi wao anaitwa Silencer!
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona mie nilipoGOOGLE jina la huyo muuaji wa kuchonga kutoka Kenya nimekutana na picha tofauti; si nimekutana tu picha za ACP Ahmed Msangi, simu na kipochi cha Dr Ulimboka!!!

     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Joshua muhindi AKA JAKAYA MRISHO KIKWETE..ndio huyo huyo!
     
  12. N

    Nabwada Senior Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanzania ni zaidi tuijuavyo,mie huwa najitahidi kuwaambia wana Mtwara wenzangu maneno haya.
     
  13. cement

    cement JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii ni zaidi ya hatari hapa pana uwalakini!!!!
     
  14. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mimi naendelea kumchunguza Silencer yule Mod wa humu, ila mkiona ghafla sipatikani JF mjue ameshanipa ban!
     
  15. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa Gwajima nae anataka kusema nn hiyo kesho?
     
  16. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    In Gods Name ... Why waste your time with these Idi#ts!!!
     
  17. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,679
    Likes Received: 9,326
    Trophy Points: 280
    Wanasema Joshua kapelekwa mahakamani na kesi haina dhamana hivyo alipaswa kuwa Keko au Segerea. Sasa huko kote hayupo yuko wapi? Kiini macho cha mwaka
     
  18. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo Joshua Muyungi ni mtu wa kufikirika tu tu mkuu; hutokaa umuone katika hizo rumande zetu maana yuko pale 'Mambo ya Ndani' anaendelea kupiga mzigo tu kama vile hakuna kilichotokea hapo nyuma.

     
  19. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mazingaumbwe hayo! Inanikumbusha enzi za akina power mabula, anavuta scania kwa meno! Hahahahah!
     
  20. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Hazugwi m2,janja yao kwishajua,wamepatikana hao magamba under jkuuu dhaifu daima,2na Mungu wana polccm,aluta continuaaaaa!May God bless Tanzanians
     
Loading...