Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya JK mitaani:Wazee wa protokali mpoo?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Majoja, Oct 31, 2011.

  1. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Miaka ya nyuma ilikuwa picha za viongozi kwne fremu ukutani ukiingia ofisi za wafanya biashara aina fulani.
    Lae nimeona kali, ya JK kuwekwa ukutani,tena ukuta wa nje.
    Hicho ni kitaa cha Mbozi rodi,Chang'ombe

    Wazee waJF protokali mwasemaje juu ya hili. CIMG0040.JPG
     
  2. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ulimwengu umebadilika. Picha kama hiyo ni ya kawaida kuwekwa hapo. Picha za Obama pia huwekwa kwenye mabango barabarani.
     
  3. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ikiwekwa ndani itaionekaje???? Inabidi hapo hapo nje watu waone kama na mie (mfanyabiashara) nilishawahi kukaa na rais kiti kimoja.
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Huyo anayedunda hapo ndio wewe ama?
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,629
    Likes Received: 9,212
    Trophy Points: 280
    Jee huyu ndiye yule mwarabu wa Suti?
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hapo usikute anamuuliza hivi size ya kiuno chako ngapi maana nakuonaga unapandisha pandisha suruwali au zinakulegea mdogo wangu ..nataka nkuletee suti 5 zinazokufiti ..ushanifahamu jakaya
     
  7. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,619
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    Mtu wa TRA akiona tu hiyo picha na mwenye duka, basi hapaingiliki.
     
  8. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ]Ulimwengu umebadilika. Picha kama hiyo ni ya kawaida kuwekwa hapo. Picha za Obama pia huwekwa kwenye mabango barabarani. na sasa tutaanza kuweka ya Gadafii nafikiri itakuwa poa zaidi maana Watanzania tulimpenda sana
     
Loading...