Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya jana imenifanya niwachukie wahariri.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, May 29, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    nilikuwa mmoja wa watu ninaoamini kwamba wanahabari wanakakndamizwa sana na Serekali ya CCM na jeshi la polisi.
    Nilikuwa nikiwaunga mkono katika kupigania haki za watz.
    Lkn kumbe ni watu useless,wanakarupuka na hawapo makini.
    Jaana baada ya kuweka picha ya muumini wa kiislam wa Morogoro kuwa tukio limetokea Zanzibar ni umbumbu wa wahahriri hawa.
    Kumbe haya ndio wanayofanya?
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Tanzania Daima ni gazeti la udaku hilo mbona lipo wazi.
     
  3. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Eti? hebu elezea zaidi bwn.
     
  4. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Mgawanyo wa Shea ktk Tz Daima ni MBOWE 35% + SHIGONGO 65%. LOL
     
  5. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280

    ''' TANZANIA DAIMA ni Gazeti la Mbowe na mlango wake ni CHADEMA km Uhuru CCM; Naona walitaka kuchonganisha kwa picha ya Udini'' inanipa wasiwasi km CDM sio chama cha kidini kutokana na gazeti mama lao
     
  6. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli makanisa yamechomwa? na kama ni kweli watu waliandamana? Kama yote ni kweli kuna haja gani ya kulaumu Tanzania Daima, na siyo Nipashe ambayo nayo ilikuwa na picha ya maandamano.
     
  7. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mnahoja nyingine na Tanzania Daima....zaidi ya magazeti 4 yaliweka hiyo picha... kwani Tanzania Daima pekee?

     
  8. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red.. ndio nini? acha kukurupuka wewe
     
  9. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtajibebaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  10. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wanasema kuwa hata vurugu za zanzibar zimechochewa na chadema
     
  11. Van persie

    Van persie JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 852
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Km tzdaima ni gazet la udaku je uhuru na mzalendo ni mgazet ya aina gani?. Hivi unakumbuka jmapil gazet mzalendo lilikuwa na habari gan?. Huo sio udaku?.
     
  12. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi kwa hali ilivyo sasa Zanzibar, chamuhimu ni kushughulikia matatizo husika kule ama namna yanavyoripotiwa. Tusipotoshe dhana kuu hapa, tuwajibike kwanza kwa matatizo makubwa yaliyopo Zanzibar. Haya ya Kibanda na wengineo hayatatusaidia kwasasa katika kushughulikia matatizo yetu makubwa tuliyoyalealea.
     
  13. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio Tanzania Daima pekee, hata NIPASHE ilitoa picha hiyo.... Kuweni makini katika uchambuzi wenu, msiingize siasa katika hilo. Uandishi wa gazeti au picha hazina uhusiano wowote na umiliki wa magazeti hayo, Isitoshe Mbowe alikua busy na maandalizi ya jangwani na Mtwara asingeweza kuhusika na uchapishaji au utoaji wa order ya kuweka picha zisizohusika katika magazeti anayoyamiliki!!
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuna hata mmoja mpaka sasa aliyesema au kuandika kuwa msikiti ulipigwa mabomu na askari kabla ya yote hayo kutokea.
     
  15. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hapa kila mtu anavutia kwake haya kwa herini.
     
  16. Chillipo

    Chillipo Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unataka aeleze nini tena ni kwamba katika gazeti la jana Tanzania Daima front Page picha iliyopewa namba mbili ni tukio lilotokea Morogoro last year sasa mtu unajiuliza mhariri na siri gani kuiweka picha hiyo katika vurugu za zanzibar au nani kamtuma kufanya hivyo kwan picha hiyo imeandikiwa kuwa 'Mwandamaji akiwa ameshika kitambaa chenye damu'
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hata redio iman pia haikusema!!
    strange!!:lock1:
     
  18. Chillipo

    Chillipo Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unataka aeleze nini tena ni kwamba katika gazeti la jana Tanzania Daima front Page picha iliyopewa namba mbili ni tukio lilotokea Morogoro last year sasa mtu unajiuliza mhariri na siri gani kuiweka picha hiyo katika vurugu za zanzibar au nani kamtuma kufanya hivyo kwan picha hiyo imeandikiwa kuwa 'Mwandamaji akiwa ameshika kitambaa chenye damu' SWALI LA KUJIULIZA source ipi aliyoitumia kwan ninavyotambua mimi kila tukio huwa na folder lake
     
  19. d

    davidie JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe umeshasema' kwa unavyotambua wewe' sasa unataka uelewa wako ndio uwe wa mwandishi wa tanzania daima? ebu acha ubwege wa fikra kama wewe unaelewa 1+1= 3 unataka na mwenzio aelewe hivyo? issue hapa ni vurugu na uchomaji moto hayo mambo ya picha ni kinogesho cha habari kama ilivyo matarumbeta kwenye harusi.
     
  20. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Mtajitetea sana ila dhambi ya kuchoma MAKANISA haitawaacha salama ,Magazeti ya leo yamesheni picha za huko znz na tv zinatuonesha mlivyo na roho ya ubaguzi,ngugu zetu wamefukuzwa huko,hamna pa kujificha na hii aibu shemu on you mnaoshabikia na mnaofanya fujo na kufukuza wabara!hicho kipande kwenye tz daima ndo mnataka kiwatetee mengine hamyaoni?
     
Loading...