Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya Gazeti la Dira...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mzee Mwanakijiji, Feb 7, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    Msela%2BCenter.jpg [​IMG]
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Najivunia sana ngozi yangu ngumu...kwa kua utafiti niliofanya usio rasmi nimebaini ngozi light (kwa maana ya wazungu) ni wepesi sana kugeuka pale hila zao zinapobainika...nadhani sistahili kuonesha mifano so far ni wengi tu wamewajibika kwa makosa waliyofanya/kufanyika wakiwa wakuu wa ofisi fulani...Haiingii akilini watendaji wakuu wa taasisi km Tanesco kufurahia viyoyozi vya umeme usiotabirika ilihali kuna kashfa nyingi kwenye taasisi zao...ni kichekesho pia Mr Hosea kuendelea kukalia bench la TAKUKURU na kashfa zote zinazoielemea ofisi yake...ya Arusha yangetangaza wema wa Afande Mwema km angevua magwanda na kukaa aside! Unapotokea mkanganyiko mkubwa namna hii na bado sura zinaendelea kubaki zile zile,kwanini tulio na mawazo mbadala tusiwe na mawazo kwamba bwana mkubwa ana mkono wake ktk mambo haya? Mkuu MM,niombe radhi nilistahili kuangalia picha tu ila nimeenda beyond scope ya picha...
     
  3. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu safi sana lakini hii ingekuwa front page alafu magazeti yote mpaka ya udaku.
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    imenzia ukurasa wa mbele.. nimeongoza picha ya ukurasa wa mbele
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nice one kesho lazima nichukue copy yangu na kuiweka mezani kila mwenye macho aweze kusoma.
     
  6. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu Bwana jeuri ya kutesa watanzania anaipata wapi????
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivi hili gazeti (DIRA) si linamilikiwa na RUge wa clouds? au:twitch::coffee:
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Anaipata kutoka kwetu mkuu... Kwetu! Mimi na wewe, na wenzetu wengine, kutoka kwetu!!!!!
    Tulimpa JK kura zetu..
    JK anawalinda marafiki zake, Rostam ni rafiki kipenzi wa JK...
    Nguvu ya JK kuwalinda marafiki zake inatoka kwetu kwa sababu tulimpa kura zetu..
    Yote yanafanyika, tunapiga kelele, likiibuka suala lingine tunasahau la mwanzo.. Typically sisi!
    Hivyo Rostam anapata Jeuri ya kunyanyasa watanzania kutoka kwa watanzania wenyewe..
     
  9. A

    Akiri JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    linamilikiwa na msama. mjanja fulani hivi
     
Loading...