Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya aliyekuwa waziri wa Fedha Steven Kibona

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwanyasi, Oct 3, 2011.

  1. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,523
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Wakuu kwa yeyote mwenye picha ya/za Steven Kibona aliyewahi kuwa waziri wa fedha enzi za Mwinyi aweke hapa tafadhali!
     
  2. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    google search engine utapata pic nyingi chagua moja
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,349
    Trophy Points: 280
    Aliuwawa baada ya kukataa kutoa fedha za epa
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    R.I.P waziri.
     
  5. Tuntu

    Tuntu JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  6. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Haya ndugu yangu..tumeiona
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Itakusaidia nini?au mganga wa kienyeji kaiomba hiyo picha
     
  8. g

    geophysics JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  9. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbona unatuwekea picha ya pacha mwenzio!! Au ni bahati mbaya umejisahau?
     
  10. h

    hahoyaya Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unataka kutambika?
     
  11. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Uwe muwazi inawezekana unatafuta ukweli wa dingi yako?
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kweli bana wanaotajwa kama heroes kama hawa (Kibona,Rutihinda) RIP,, picha zao ziwekwe kuvuta kumbukumbu sawia!
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa waliuawa kimafia na watu waliokuwa wanatafuta uwaziri wa FEDHA na ugavana wa BENKI KUU. Kundi lao lilifanikiwa na ukitaka kujua tafuta ni wakina nani walifuata kuwa WAZIRI WA FEDHA na gavana wa BENKI KUU baada ya vifo vyao!!!
     
  14. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,523
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Mi nashangaa watu wanawaza ushirikina tu! nina historia yake juu ya uzalendo kwa Taifa lakini sijapata kuiona sura yake! Nikiwa mdogo niliona msululu wa magari ukiisindikiza maiti yake!
     
  15. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nadhani katumwa huyu sio bure
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    RIP Kibona.
     
  17. M

    Malunde JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    I liked Kibona, na bado nakumbuka baadhi ya maneno yake katika hotuba za bajeti bungeni. Neno lililonikaa mpaka leo ni hili, 'watanzania ni masikini katika nchi tajiri'. Japo amekufa maneno yake bado yapo hai.
     
  18. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2014
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,523
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    ni kweli mkuu,
    rasilimali nyingi lakini.....
     
  19. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2016
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 55,470
    Likes Received: 35,539
    Trophy Points: 280
    Nimeibukia huku katika harakati za kutafuta picha zake
     
  20. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2016
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 55,470
    Likes Received: 35,539
    Trophy Points: 280
    Na baada ya kifo chake watu walifanya kufuru kwenye upigaji
     
Loading...