Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

picha ya ajali ya basi la sabena!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rebel volcano, Aug 8, 2012.

  1. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ajali hiyo imetokea leo na kusababisha vifo na majeruhi barabara ya tabora-mbeya,hii picha nimeinasa sehemu(haina muonekano mzuri sana),inahusu ajali hiyo.
     

    Attached Files:

  2. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mkuu yaani umeweka na picha then unasema ni tetesi...how
     
  3. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana.
     
Loading...