Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Wenje atikisa jiji la mwanza.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Sep 22, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    [h=3][/h]


    [h=2]



    [/h]
    [​IMG]
    Kunja ngumu... Peoples Power.....
    [​IMG]
    Mtoto wa mama ntilie amevaa ndala katika mkutano wa hadhara jana..
    [​IMG]
    Mheshimiwa tunakusikiliza....
    [​IMG]
    Sisi ni Chadema tuuuuuu.
    [​IMG]
    Umati wa watu waliofurika kwenye Mkutano...
    [​IMG]
    Mheshimiwa Wenje akisem na wakazi wa kata ya Igoma katika mkutano wa hadhara uliofanyika Igoma.
    [​IMG]


    Mheshimiwa Hezekia Wenje Mbunge wa Jimbo la Nyamagana amesema kuwa yeye na viongozi wa Chadema wako tayari kuwasaidia wananchi kutoka katika shida walizonazo.

    Akizungumza katika mkutano huu uliofanyika katika kata ya Igoma Wenje alisema muda wa wananchi kudanganywa na propaganda ambazo hazina tija umepita na Chadema tumejipanga kulitekeleza hilo.

    Amesema hata Dokta Slaa, Mheshimiwa Mbowe au Wenje akileta mambo ya ajabu atawekwa pembeni maana Chadema hii ya Watanzania.



    Picha na B Plus Blog


     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Waziri Mkuu - Pinda yuko WAPI?
     
  3. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...hana hamu na CDM-MWZ...kwa alivyo'zomea hawezi ku-show makunyazi yake tena huku...
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ukivaa CHACHACHA ndio dalili ya uadilifu :evil:
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    Hivi siku ile pale mwanza hakulia kweli??
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kweli haujatembea Tanzania yote... Hivyo ndio Natural/Traditional Shoes kwa MWANZA Maeneo ya MAKOROBOI ambavyo Walala HOI MWANZA

    ndio Viatu Vyao Vya KAZI... Ni Matairi ya Magari tuna-re-cycle kuvaa ni VINADUMU HASWA; Unachungia Ng'ombe kupanda MILIMANI na bado

    vinadunda dunda Very Comfortable...
     
  7. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    alizomewa kikwete pamoja na kupigwa mawe mbeya sembuse pinda mtoto wa mkulima feki?
     
  8. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ukitenda mazuri siku zote utasifiwa mazuri na hata zawadi utapewa ,na ukitenda mabaya utasifiwa ubaya wako na hata zawadi ya ubaya utalipwa
     
  9. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nina neno moja tu,songa mbele kamanda Wenje,aluta continue!!!
     
  10. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wenje unaota nini? chama cha zomea zomea hakipo bila muajiriwa slaa na mkwe wa muasisi wa chama mbowe. jidanganye.
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,283
    Likes Received: 11,652
    Trophy Points: 280
    Mkuu umechukia ehh?????


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    m4c forever and ever!!!!
     
  13. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ww ndio uko usingizini
     
  14. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivi hili ni jimbo wanalitegemea ccm kulichukua 2015??
    Labda waligawe ili wachukue kipande kinginge ila nch wakibugi tu hawakipati
    viva cahadema !!!!!
     
  15. A

    Andras Mahenge Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  16. A

    Andras Mahenge Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona Wabunge aw Chadema Wanazomewa Bungeni...?Ngoja na yeye aonje adha ya Kuzomewa tena na kundi la watu ambao alidhani wangemfurahia...!
     
  17. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hiki ndicho kinachowanyima Usingizi CCM......Time will tell!:rockon:
     
  18. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    Yeah, Kwasababu ingekuwa wa CCM; Ungeona Wananchi na T-Shirt; Khanga; Scafu za KIJANI na NJANO;

    na VIPIKIPIKI VINGI vya kupewa Hela za Petroli na kando MALORI MAKUBWA; Sasa hapo ndipo unapowaza

    Hayo Mapesa wanayomwaga CCM haijayapata KIHALALI... ndio MAANA wanatumia NGUVU za DOLA.. ?
     
  19. b

    bdo JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,142
    Likes Received: 1,095
    Trophy Points: 280
    nimependa jukwaa, ....kinachotakiwa ni ujumbe na wala si mapambo na marangi mengi mengi tu
     
Loading...