Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Wengi wajitokeza kuuaga mwili wa kamanda Liberatus Barlow leo Nyamagana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 15, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145




    [​IMG]
    Afande George Msangi akiongoza ratiba za kumuaga aliyekuwa kamanda wa Polisi Mkoa wa Mwanza SACP Liberatus Ballow aliyeuawa usiku wa kuamkia jumamosi na watu wanaodhaniwa kuwa majambazi katika eneo la Kitangiri karibu na Hotel ya Tai Five.

    [​IMG]
    Msafara wa magari ya kuleta mwili wa marehemu Liberatus Ballow yakiingia katika uwanja wa Nyamagana ili viongozi na wananchi mbalimbali wapate kuuaga mwili huo.

    [​IMG]



    [​IMG]
    Magari yakiingia kwa uwanja wa Nyamagana..

    [​IMG]
    Maaskari walioteuliwa kubeba mwili wa marehemu Liberatus Ballow wakiwa wamejipanga vyema ili mwili uweze kutolewa ndani ya gari ili uwekwe sehemu nzuri ambayo kila mtu anaweza kuuaga vizuri.

    [​IMG]
    Hapa wakiushusha kutoka ndani ya gari ili waweze kuubeba.

    [​IMG]
    Safari ya kuelekea sehemu maalum iliyopangwa kwa ajili ya mwili wa marehemu ilianza hiviii..

    [​IMG]
    Maaskari wakiwa sawa kutekeleza jukumu lao..

    [​IMG]
    [​IMG]
    Mkuu wa Mkoa wa Mwanza Injinia Everest Ndikillo akienda kuuaga mwili wa marehemu kamanda wa Polisi Mkoa wa Mwanza Liberatus Ballow katika uwanja wa Nyamagana leo.

    [​IMG]
    Viongozi mbalimbali wa Kiserikali wakisimama kwa dakika chache kuupa heshima mwili wa marehemu kamanda Liberatus Ballow.

    [​IMG]
    Baadhi ya Maafisa ya Jeshi la Polisi


    [​IMG]
    Afisa Usalama wa Taifa Meja Jacob Mutashi mwenye suti nyeusi kulia akionekana pichani.

    [​IMG]
    [​IMG]
    Mwili wa Marehemu kamanda wa Polisi Mkoa wa Mwanza Liberatus Ballow.

    [​IMG]
    Mwandishi Peter Fabian kutoka gazeti la Mtanzania akiweka picha vizuri ya marehemu kamanda Liberatus Ballow.

    [​IMG]
    Saluti kutoka kwa Maafisa wa Polisi walizamu kwa Marehemu Kamanda wa Mkoa wa Mwanza Liberatus Ballow wakitoa heshima za mwisho.

    [​IMG]
    Katibu wa CCM Mkoa wa Mwanza Joyce Masunga akiweka saini katika daftari la maombolezo katika msiba wa marehemu kamanda Liberatus Ballow katika uwanja wa Nyamagana.

    [​IMG]
    Mkurugenzi wa Makosa ya Jinai Kaminishina Richard Manumba akisalimia na Mkuu wa Wilaya ya Magu Bi. Jackline Wana huku Katibu tawala wa Mkoa wa Mwanza Bi. Rosemary Mwanyika akiwa mbele mwenye suti nyeusi.

    [​IMG]
    Ibada ya ya kumuaga mwili wa marehemu kamanda Liberatus Ballow kama ilivyoongoza na Watumishi wa Kanisa la Roman Katoliki maana kamanda alikuwa muumini wa kanisa hilo.

    [​IMG]
    Wakuu wa wilaya mbalimbali katika Mkoa wa Mwanza na baadhi ya viongozi wa serikali, vyama vya kisiasa wakionekana katika picha wakiwa na majonzi makubwa kumpoteza kamanda Liberatus Ballow.

    [​IMG]
    Wananchi mbalimbali kutoka katika Mkoa wa Mwanza na nje ya Mkoa wa Mwanza wakionekana katika tukio la kuuaga mwili wa Kamanda Liberatus Ballow.

    [​IMG]
    Wanafamilia wa marehemu kamanda Liberatus Ballow wakiwa na majonzi makubwa sana katika uwanja wa Nyamagana wakati wa kuuaga mwili wa mpendwa wao Liberatus Ballow.

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Maafisa wa Majeshi aina mbalimbali kutoka Tanzania wakionekana katika hafla la kuuaga mwili wa marehemu kamanda Liberatus Ballow.

    [​IMG]
    Mabanda ambayo watu wamekaa kwa utulivu wakiuaga mwili wa kamanda Liberatus Ballow.

    [​IMG]
    Umati mkubwa watu wakiwa katika uwanja wa Nyamagana wakati wa kuuaga mwili wa aliyekuwa kamanda wa Polisi Mkoa wa Mwanza SACP Liberatus Ballow.


    Picha zote na B Plus Blog
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    poleni sana jeshi la polisi RIP mungu amlaze pema
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Apumzike kwa amani safari yake ya maisha imefikia mwisho


    (Ila huyo Askar mwenye mwili mkubwa hivyo aise hata mazoezi anafanya kweli)
     
  4. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,768
    Likes Received: 6,437
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Afande George Msangi akiongoza ratiba za kumuaga aliyekuwa kamanda wa Polisi Mkoa wa Mwanza SACP Liberatus Ballow aliyeuawa usiku wa kuamkia jumamosi na watu wanaodhaniwa kuwa majambazi katika eneo la Kitangiri karibu na Hotel ya Tai Five
    [​IMG]
    Magari yakiingia kwa uwanja wa Nyamagana..

    [​IMG]
    Maaskari walioteuliwa kubeba mwili wa marehemu Liberatus Ballow wakiwa wamejipanga vyema ili mwili uweze kutolewa ndani ya gari ili uwekwe sehemu nzuri ambayo kila mtu anaweza kuuaga vizuri.

    [​IMG]
    Hapa wakiushusha kutoka ndani ya gari ili waweze kuubeba.

    [​IMG]
    Safari ya kuelekea sehemu maalum iliyopangwa kwa ajili ya mwili wa marehemu ilianza hiviii..

    [​IMG]
    Maaskari wak[​IMG]
    [​IMG]
    Mkuu wa Mkoa wa Mwanza Injinia Everest Ndikillo akienda kuuaga mwili wa marehemu kamanda wa Polisi Mkoa wa Mwanza Liberatus Ballow katika uwanja wa Nyamagana leo.

    [​IMG]
    Viongozi mbalimbali wa Kiserikali wakisimama kwa dakika chache kuupa heshima mwili wa marehemu kamanda Liberatus Ballow.

    [​IMG]
    Baadhi ya Maafisa ya Jeshi la Polisi wakionekana katika flash ya Blogu yako ya Fpluss Blog.

    [​IMG]
    Afisa Usalama wa Taifa Meja Jacob Mutashi mwenye suti nyeusi kulia akionekana pichani.

    [​IMG][​IMG]
    Mwandishi Peter Fabian kutoka gazeti la Mtanzania akiweka picha vizuri ya marehemu kamanda Liberatus Ballow.

    [​IMG]
    Saluti kutoka kwa Maafisa wa Polisi walizamu kwa Marehemu Kamanda wa Mkoa wa Mwanza Liberatus Ballow wakitoa heshima za mwisho.

    [​IMG]
    Katibu wa CCM Mkoa wa Mwanza Joyce Masunga akiweka saini katika daftari la maombolezo katika msiba wa marehemu kamanda Liberatus Ballow katika uwanja wa Nyamagana.

    [​IMG]
    Mkurugenzi wa Makosa ya Jinai Kaminishina Richard Manumba akisalimia na Mkuu wa Wilaya ya Magu Bi. Jackline Wana huku Katibu tawala wa Mkoa wa Mwanza Bi. Rosemary Mwanyika akiwa mbele mwenye suti nyeusi.

    [​IMG]
    Ibada ya ya kumuaga mwili wa marehemu kamanda Liberatus Ballow kama ilivyoongoza na Watumishi wa Kanisa la Roman Katoliki maana kamanda alikuwa muumini wa kanisa hilo.

    [​IMG]
    Wakuu wa wilaya mbalimbali katika Mkoa wa Mwanza na baadhi ya viongozi wa serikali, vyama vya kisiasa wakionekana katika picha wakiwa na majonzi makubwa kumpoteza kamanda Liberatus Ballow.

    [​IMG]
    Wananchi mbalimbali kutoka katika Mkoa wa Mwanza na nje ya Mkoa wa Mwanza wakionekana katika tukio la kuuaga mwili wa Kamanda Liberatus Ballow.

    [​IMG]
    Wanafamilia wa marehemu kamanda Liberatus Ballow wakiwa na majonzi makubwa sana katika uwanja wa Nyamagana wakati wa kuuaga mwili wa mpendwa wao Liberatus Ballow.

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Maafisa wa Majeshi aina mbalimbali kutoka Tanzania wakionekana katika hafla la kuuaga mwili wa marehemu kamanda Liberatus Ballow.

    [​IMG]
    Mabanda ambayo watu wamekaa kwa utulivu wakiuaga mwili wa kamanda Liberatus Ballow.

    [​IMG]
    Umati mkubwa watu wakiwa katika uwanja wa Nyamagana wakati wa kuuaga mwili wa aliyekuwa kamanda wa Polisi Mkoa wa Mwanza SACP Liberatus Ballow.


    PICHA ZOTE KWA HISANI YA
    B Plus Blog

     
  5. M

    Msindima JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmhh sina cha kusema kwa kweli.
     
  6. a

    artorius JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ''the nation cries for a soul search'' RIP SACP Liberatus
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Asante kwa coverage hii mkuu!!
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli inauma sn kuibiwa mke/mume,........Afande Mungu akulaze panapostahili.
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Uliiba mke wa mwenzio...Mungu akulaze panapostaili
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,560
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Duuh! So sad to end up the way things have happened.RIP kamanda Liberatus
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    naona wengi wa wananchi wa kawaida wamefika kuangalia hiyo sherehe ikoje,sidhani kama wana masikitiko moyoni
     
  12. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Vipi jamani imeishaundwa tume, ama hapam hataitajigiki tume! Muuh labda hii itawakumbusha kuacha kuua raia, kuacha kufanya kazi kisisa nabadala yake kuwa more professinal. Siku hizi hata bunduki mnanyanganywa! It is a big shame!










































     
  13. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Rip! Wote tupo njiani, tuombe kifo chema! Amen!
     
  14. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,446
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    R.I.P kamanda Liberatus Barlow
     
  15. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Labda hii itasaidia Wakuu wa Jeshi la Polisi kutambua uchungu wanaopata ndugu wa marehemu ambao huwa wanawaua.
     
  16. m

    mikogo Senior Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    RIP Kamanda Bhalow
     
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,585
    Likes Received: 3,828
    Trophy Points: 280
    NOTE:

    NI ACP (Assistant Commissioner of Police - Kamishna Msaidizi wa Polisi) siyo SACP (Senior Assistant Commissioner of Police - Kamishna Mwandamizi Msaidizi wa Polisi)... ACP Liberatus Lyimo Barlow.

    Natanguliza shukrani.
     
  18. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona watu wachache sana wanatoa pole(comment za pole) kwa familia ya marehemu?

    km vile hili swala halijawauma wengeee?
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mkuu wengi wanakosea sana hivi vyeo! asante kwa kutusahihisha. . . .
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,437
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    CHADEMA hawakujipanga na msiba huu, wameaibisha kiaina.
     

    Attached Files:

Loading...