Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Watoto halaiki waandamana kudai POSHO ZAO (Mwenge)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Oct 17, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    Watoto wa haraiki waliokuwepo kwenye maadhizisho ya kuzima mwenge mkoani shinyanga. Wameandamana mpaka ofisi ya mkuu wa mkoa shinyanga kudai pesa yao ambayo hawajalipwa. Wanaimba kuwa wanataka haki yao.
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Shame on Ccm,hivi hapo viongozi utasikia tulikuwa tunatafuta chenji. Kumbe ni wizi.
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hapo ni kwa mkuu wa wilaya.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    Chenji gani???? Ya rada?
    Cha muhimu ni sisi wazazi kuwakataza watoto wetu kushiriki huo utumbo wa CCM.
    Watoto wanatolewa madarasani kwa zaidi ya wiki mbili wakifanya mazoezi na mafundisho ya halaiki,
    wanapoteza muda wa masomo na nguvu zao, wanaumia kwa kupigwa na jua, na mwisho wa siku wananyimwa hata hela ya maji ya kunywa.
    Kweli CCM ni baba la majambazi
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,176
    Likes Received: 11,458
    Trophy Points: 280
    Kwani siwanalipwa wali sahani moja kila mwaka.
    Safari hii imekuwaje tena?

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Pesa wamekula hizo kila nyanja ni dhuruma tu mlaaniwe ccm
     
  7. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Ikiwa kama watoto wameanza kuandamana kila kukicha, je wakikua wakubwa itakuwaje? Nasikitika kwa kuwa Serikali ipo tayari wanafunzi watumie muda na suluba nyingi kwenye matamasha yasiyo na maana. Ndio maana hatutaki haya mambo ya tochi ya uhuru
     
  8. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    waache waandamane wamezidi kuwakopa watoto wetu
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    Taifa la kesho limesha haribikiwa
     
  10. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,186
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    ...ajira kwa watoto...
    ...ooh...wapewe haki yao...
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mambomu na vitu vizito vinavyoruka vimeisha au ni kwachadema tu...
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Siyo limehalibika, wameamka
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    asante sana kwa kunirekebisha.
     
  14. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Bujibuji niliwahi kucheza halaiki nilichoambulia ni raba na tulikuwa tunapewa chakula cha mchana. Hawa wanaodai pesa nani katika umri wao ni hatari kwa Taifa. Kwani wakati wa mazoezi na siku ya halaiki walijihudumia kwa gharama zao au walipewa huduma zote? Taifa la Tanzania linaelekea mwisho wake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Kuweni makini wadogo zangu, angalieni vitu vizito visije wadondokea.
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Ukienda kwa mhasibu utaambiwa "pesa ilishatoka"
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,176
    Likes Received: 11,458
    Trophy Points: 280
    Hakuna kazi ya bure hapa.
    Walipwe fedha zao haraka iwezekanavyo.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama ccm inachukiwa na watoto, basi future ya ccm is dead
     
  19. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    walikukuta pori gani? huenda na baba alikuwa mvivu kuingia maduka ya bora.
     
  20. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Kiranja Mkuu tunapozungumzia kuwa nchi imefanikiwa sana kiuchumi kuna ambao tunaelewa na wengine hamuwezi kuelewa. Sisi watoto wa wakulima baadhi yetu tumeanza kuvaa viatu wakati wa kwenda Form I (ya serikali) viatu vyetu vilikuwa kata mbuga. Vijana mnaoanza kazi kwa mshahara mmoja unaweza kununua "Music set" enzi zile tunaanza kazi si chini ya miezi mitatu na keundelea; enzi zetu kununua baiskeli bila kupitia SACCOS au kucheza kibati na wenzako ilikuwa haiwezekani leo ninyi basi ni kwa ajili ya kufanyia mazoezi (kupunguza viriba tumbo) kwenu ndani ya miezi sita mnaweza kununua gari......hayo ndiyo maendeleo yanazungumziwa ambayo wazaliwa wa 80s na kuendelea humuwezi kuelewa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...