Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Wasanii 41 wajiunga na chadema arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Aug 25, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CHADEMA mkoa wa Arusha, Mwigamba Samson
    [​IMG]


    Katibu wa Chadema mkoa wa Arusha Amani Golugwa
    [​IMG]

    Mwnyekiti wa kikundi cha Serengeti akikabidhiwa katiba na kadi ya uanachama ya CHADEMA


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]
    Baadhi ya wasanii hao ambao wamevua gamba na kuvikwa gwanda

    Na Idd Uwesu, Arusha Yetu


    Sanaa kama moja wapo ya vyanzo vya ajira nchini haina budi kusimamiwa kikamilifu na serikali ili kuwezesha taifa kupunguza tatizo la ajira. Ni wakati muafaka hivi sasa kwa serikali kuhakikisha inaandaa utaratibu mzuri wa kukulinda maslahi ya wasanii kwa kusimamia uendeshwaji mzima wa biashara ya kazi hizo.


    Rai hiyo imetolewa na mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA mkoa wa Arusha, Mwigamba Samson wakati akiwapokea wanachama zaidi ya 40 ambao ni wasanii wa kikundi cha Serengeti Art Group kama wanachama wapya wa chama hicho.


    Mwenyekiti huyo amesema kuwa inashangaza kuona wasanii wengi wa Tanzania wana hali mbaya kiuchumi licha ya kazi kubwa na nzuri wanazozifanya na kuongeza kuwa hali hiyo inasababibshwa na serikali iliyopo madarakani kutojali kazi hizo. Amesema kama chama na kupitia wabunge wa chadema wamefanya kazi kubwa ya kuishinikiza serikali kuliona hilo na kulifanyia kazi.

    Kwa upande wake Katibu wa Chadema mkoa wa Arusha Amani Golugwa, amesema sera ya chama chake kuhusu sanaa ni kuona kuwa sanaa haibakii kutumbuiza peke yake bali ni kuhakikisha kuwa inakua ajira rasmi kwa wasanii na wadau wanaojihusisha nayo kwa namna moja ama nyingine.


    Katibu huyo ameongeza kuwa vuguvugu la mabadiliko linaloendelea hivi sasa lina lengo la kuzidi kukiimarisha chama na kwamba mkoani Arusha vuguvugu hilo litafanyika mnamo mwezi wa kumi na moja hivyo amewataka wanacham hao wapya kuanza kazi ya kuleta mabadiliko kama lengo la vuguvugu hilo linavyosema.

    Blogzamikoa

    blogszamikoa.blogspot.com
     
  2. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    huu upepo ni kimbunga
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ongeleni, kumbe ni wasanii???
     
  4. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Big-up, let as go ahead
     
  5. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hii M4C haibakizi kitu mzee..
     
  6. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Jamani chadema hamna huruma! moro,mwanza,igunga,arusha sasa nape tuanzie wapi?
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    RAIS wetu amemuandalia red carpet MSANII DIAMOND na kuhakikisha anakwenda DMV kwenye Sherehe za UFUNGUZI wa Tawi USA

    Sasa yeye pia ana wasanii... kwanini hautaki CHADEMA wawe na Wasanii? WIVU ni MBAYA; Questioning everything CHADEMA is DOING

    CCM bila WASANII 2010 Mngepata Wananchi kwenye Mikutano?
     
  8. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siyo hao tu ni zaidi ya watu 100
     
  9. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtaishia kunawa, walaji ni wengine. subiri 2015, kura zitatosha tu. wembe ni ule ule.
     
  10. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu umenifungua akili nakumbuka nilimsikiliza yule katibu na mwenyekiti wa DMV kupitia you tube aliongea utumbo saana mwisho wa siku akamalizia akasema tutamleta msanii mkali tanzania siku ya ufunguzi wazalendo wamechanga pesa kumbe ni jk ndio anaratibu mambo hayo? nimeunganisha nimepata jibu,
     
  11. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hawa wengine wanao imba viduku ndio wana tuangusha!
     
  12. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Unauliza swali kusanifu wasanii au?Kwani hao si watu?John Komba hivi ni msanii?
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmh! Hata sijakuelewa.

    Kwani mahindi ni nafaka??

     
  14. m

    majebere JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Bora hata ungesema, wanaarusha 41 wamejiunga chadema kuli kutumia neno wasanii, siku hizi hata wacheza ngoma za kienyeji wamekua wasanii? Naona siku hizi topic zinakuja humuna na title kubwa,ukiingia ndani unakuta ni uharo tu.
     
  15. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwani uchezaji ngoma si sanaa?kumbe magamba akili zenu kiduchu mno.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    wapi kimeo nakaaya??
     
  17. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mpaka 2015 kwa mwendo huu CCM itakuwa na Nape na Kikwete tu
     
  18. m

    majebere JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    na mgombea wenu nasikia atakuwa shibuda?
     
  19. m

    majebere JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    hawa na wale wamasai wanao cheza ngoma ngorongoro kwaajili ya watalii wana tofauti gani. Neno msanii lina hadhi yake bana.
     
  20. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kama wanachofanya hao wamasai ni sanaa,basi ni wasanii.usibandike tu just for the sake of it ama kishabikishabiki tu.Nina wasiwasi sana na uwezo wako wa kuelewa.
     
Loading...