Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA:Wananchi wa TUKUYU Wilayani RUNGWE waingiwa na kiwewe kuona Helikopta Wakidhani Malawi waanza

Discussion in 'Jamii Photos' started by nngu007, Oct 29, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    MONDAY, OCTOBER 29, 2012[h=3]WAKAZI WA TUKUYU WILAYANI RUNGWE WAINGIWA NA KIWEWE BAADA YA KUIONA HELKOPTA IKITUA KATIKA KIWANJA CHA TANDALE WAKIDHANI WAMALAWI WAMESHAANZA VITA[/h]

    [TABLE="align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]WAKAZI WA TUKUYU WAKISHANGAA HELKOPTA ILIYOTUA KWA MUDA KATIKA KIWANJA CHA TANDALE CHA KUSHSNGAZA BADALA KUKIMBIA WAKAANZA KUIKIMBILIA HUKU WAKISEMA WAMALAWI WAMEANZA VITA KWAKWELI INA HITAJIKA ELIMU KWA WANANCHI WETU MAANA HII NI HATARI[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="align: center"]
    [TR]
    [TD="align: center"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]HELKOPTA HIYO IKIONDOKA UWANJANI HAPO


    MAMIA YA WAKAZI WA MJI WA TUKUYU LEO WALIPATWA NA TAHARUKI BAADA YA KUIONA HELKOPTA IKITUA KATIKA UWANJA WA TANDALE WAKIDHANIA NI NDEGE ZA MALAWI WAMEKUJA KUIPIGA TANZANIA. LAKINI CHA KUJIULIZA WATU WENGI HAWAKUJIHADHARI NA HILO WALILOLIDHANIA BADALA YA KUCHUKUA TAHADHARI AJABU WATU WAZIMA, WATOTO VIJANA NA HATA VIONGOZI WALIOKUWA OFISIN MUDA HUO WALITOKA KUELEKEA KUSHANGAA KULIKONI KUTUA NDEGE HAPO. IMANI YANGU KUWA PAMOJA NA MGOGORO ULIOPO KATI YA MALAWI NA TANZANIA KUHUSU MPAKA ULIOPO ZIWA NYASA WATANZANIA TUNATAKIWA KUPATA ELIMU YA USALAMA KWANZA MAANA TUNAPENDA KUKIMBILIA MATUKIO TUSIYOYAJUA, MENGINE NI HATARI.


    Na Ally Kingo Tukuyu
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Watanzania wenyewe ni moja ya maajabu ya dunia !
     
  3. NAPITA

    NAPITA JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5,030
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Hata zile za ccm na chadema azikuweza kuawafikia kweli!!
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Hawajawai ona vita ingekuwa Congo kila mtu anakimbilia kwenye handaki!
    Isije ikawa ndo ile ya mama Tibaijuka kwa ajili ya upimaji wa mpaka
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    kwiwkwiwkwiwiii
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Inaonyesha Wananchi hawaiamini SERIKALI ya CCM na MAELEZO yao; au Tumepumbazishwa
    sasa tukikimbilia si ndio watatumaliza???
     
  7. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si walisema wanataka kuestablish coordinates za mpaka wa ziwa na tangazo likatolewa? Je hawakuwatangazia watu wa tukuyu?
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Sio Tukuyu tu hata mijini humu ikitokea helikopta ni balaa,hata kazi zinasimama kwa muda kwenda kushangaa hiyo ndege;Watanzania tunapenda sana kuwa mashahidi kwa kila tukio;sidhani Iraq,syria wanakimbilia hivyo labda waone alama ya UN wanakimbilia vyakula
     
  9. g

    galiya JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuombe Mungu hii dhahama ipitilie mbali, vita mbaya jamani
     
  10. F

    Fechi Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    na ingekuwa wamalawi kweli wangekufa kama kuku!
     
  11. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,385
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Ama kweli ushamba ni mzigo, tangu lini helikopta iliyokuja kivita ikatua kwa amani kiasi hicho cha wao kupata fursa ya kwenda kuishangaa. Yaani mjue mmekuja kupigwa na bado mjipeleke wenyewe kama mbwa mbele ya chatu! Kweli ushamba ni tishio.
     
  12. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Weweeee....Tanzania katika mambo ya ndondi tuko FIT ile FIT kinoumer, ingekua ni helkopta ya Malawi hata hapo Tukuyu isingefika. Ingeishatunguliwa zamani za kale, chezea Tanzania weye kwenye ndondi za kivita?? Uliza Comolo na Uganda watakwambia.
    Jeshi letu liko makini tofauti na unavyoweza kufikiria.

    Jiulize kwanini yule mama kakimbilia kupiga kelele za kuishtaki Tanzania? Anajua angetwangwa hata kabla hajajipanga ndio maana kakimbilia kupaza sauti asikike....usicheze na TZ when it comes to war, tuko FIT ndugu yangu!
     
  13. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    duh mkuu umenichekesha sana............
     
  14. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Msiwafanye watanzania kama mazoba sana, subirini 2015 hakuna namba mtaacha kuisoma.
     
  15. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hayo ndiyo matokeo ya mfumo wa elimu ya ccm...ukitaka kumtawala vizuri mtanzania,mnyime elimu bora akose maarifa!
     
  16. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Ili kuutendea haki uzi huu, mleta habari unatakiwa sasa kueleza, hiyo Helikopta ilikuwa ni ya nani, ilifuata nini hapo, na kama utaweza kujua kama ilifanikiwa kupata ilichokifuata sio mbaya. Umeiacha habari inahang that is why watu including yourself mmedakia habari za majeshi ambayo pengine hata hayahusiki. Hebu rudi unyooshe maneno.
     
  17. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Safi sana mkuu.
    Kwa taarifa ya wanaJF wiki hizi mbili ndege za kivita zimekuwa zikipiga doria kiroho mbaya kanda hiyo na wananchi walikwisha tahadharishwa wasiwe na wogo maana mipaka inalindwa full nondo.

    Tanzania tuna amani bwana!
     
  18. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwi kwi kwi kwi kwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii,ubarikiwe mkuu kwa mawazo haya!!!Dah,umeona mbali sana.
     
  19. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    [​IMG]
     
  20. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona hao cha mtoto. Mwaka 98 ubalozi wa Marekani ulipolipuliwa, badala ya kukimbia, walikimbilia eneo la tukio iliyodai kuona kulikoni.
     
Loading...