Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha - Wanakoelekea CCM ni mwanguko usiotarajiwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Jul 26, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    [​IMG]

    Vituko juu ya vituko, CCM ina mambo gani? Najiuliza maswali yasiyopata jibu la moja kwa moja.
     
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ccm imejimaliza yenyewe, na haina mtu anaeonekana kuitafutia dawa iamuke na badala yake wamemkabidhi mtoto Nape mpaka aje awe mzima na akili itakua ccm imebaki kwenye maandiko 2 na kuwa historia
     
  3. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na hii ishu ya nssf wasipoangalia itazidi kuwazamisha.
     
  4. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nyinyiemu ilikwisha anguka, bado kuzikwa tu, mazishi ni 2015.
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kichekesho anayemwinua kwa mkono mmoja aliyeanguka anaangaliwa mgingine, ni mzaha kumwinua kwa mkono mmoja badala ya kutumia mikono yote miwili, Nape peke yake ataweza?
     
Loading...