Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Wana CCM Ilala (Dar), wakisherehekea jana, wakati taifa linaomboleza msiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mikael P Aweda, Jul 20, 2012.

  1. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Wakati taifa linaomboleza kwa siku tatu kuanzia JANA, Jana hiyo hiyo CCM, Dsm, wilaya ya Ilala, mahali alipo mkiti wa ccm Taifa na ikulu ya magogoni, wanasherekea ktk ukumbi wa Vasco Dagama Pugu, eti wanapongezana baada ya kumalizika kwa uchaguzi wa ngazi ya kata.

    Sijawahi kuona chama Cha siasa, tena ngazi ya wilaya Ilala ilipo Ikulu ya Rais wakifanya kitu cha ajabu namna hiyo.

    Mbaya zaidi, wanasherekea kwa furaha na tabasamu kabisa wakati wenzao na Taifa zima kwa ujumla tunaomboleza huku Bunge likiwa limeahirishwa.

    Habari hii haina ubishi maana baada ya kukereka sana niliwatuma vijana wa idara ya Inteligence ya Chadema Jimbo la Ukonga na wakafanikiwa kuingia hadi ukumbini, wakapiga picha hizi hapa JF. Kazi zote zimefanyika within 45 minits ago.

    Kwa kweli nimesikitika sana, au tuseme CCM huwa inafurahia watanzania wanapokufa? Wanawezaje kufanya jambo la ajabu namna hii?.

    Wakati huo huo, Nape anawadanganya watz ktk face book kuwa mkutano wa ccm Kigoma umeahirishwa. Je, CCM ilala haiko chini ya uongozi wa Nape?

    Je, CCM Ilala, wana haraka gani? Mbona sisi Chadema Ukonga tumeahirisha mkutano wetu hapa Ukonga hadi Jumapili na tumekubali hasara ya fedha?

    Huu siyo ushabiki wa kisiasa, hii ni aibu ya Kitaifa bila kujali itikadi ya vyama.


    IMG_1484.JPG IMG_1485.JPG IMG_1485.JPG

    IMG_1486.JPG IMG_1486.JPG IMG_1487.JPG IMG_1487.JPG

    IMG_1487.JPG IMG_1487.JPG



    IMG_1489.JPG
     
  2. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kufa, kufaana....The tragedy was TAMBIKO by ccm. Since the plan came true, celebration is a reward and not a bill!
     
  3. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Au ndo sababu hawataki ijadiliwe bungeni El?
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Aweda Mbona Mchokozi lakini.......mutawauwa kwa presha watoto wa wenzenu.:wacko:
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu mimi naona ni sawa acha washerehekee mbona mambo mengine ndani ya taifa yanaendelea kama kawaida?ulitaka wafanyeje sasa manake hawawezi kwenda kupiga mbizi kuokoa miili iliyozama
     
  6. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni cmc bara uko zneji husingeona mambo hayo.........MUUNGANO mmmhhh????????????????
     
  7. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu,

    inatisha, sijaona chama lala kama hiki kufanya sherehe wakati watanzania wanaomboleza msiba mkubwa. Shame of you shishiem.



     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ndiyo maana wenye akili zao wamesema hii ajali si BURE...Ina mkono wa CHUMA wa DHAIFU NA CHAMA lake!
     
  9. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mzee kuwa mwangalifu sana...uchokonozi wa aina hii unaweza kupelekea ung'olewe meno/kucha...
     
  10. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Chama Cha Matambiko...
     
  11. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    akuna kipindi ambacho muungano umekuwa dhaifu zaidi kama kipindi hiki-Tundu lissu mb. mnadhimu mkuu wa kambi ya upinzani bungenu
     
  12. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mbona hilo tumeshalizoea kwa Sisiemu. Hawana hata Haya
     
  13. KML

    KML JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    We jamaa naomba namba yako nikutumie meseji ya vitisho sasaivi maana naona unachokonoa chokonoa sana
     
  14. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    DHAIFU anakuaje tena na MKONO WA CHUMA?
     
  15. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hivi Kagame Cup jana walicheza?
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Yaani wengine wanakunywa Coca na Kipaplipapli wakati wakati watu wanaopolewa Baharini huko Chombe?...Hivi hizo sodA ZINASHUKAJE?
     
  17. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwa wasio mjua ZOMBA ni huyo aliyevaa shati la batiki.
     
  18. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    walikuwa wanashrehekea kuzama kwa meli walikosababisha
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    SIASA bhana yaani full usanii, hao ndugu nyuso zao zinaonekan kabisa hazina hata tone la matumaini lakini jinsi walivyojiachia...duh!
     
  20. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watu wenyewe wanaonekana na mawazo kama nini!!, Njaa kali!!. Kama vile wamelazimishwa kufika hapo.
     
Loading...