Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

picha wakina mama hospitalini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Jun 27, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Wakina mama wakisubiri kujifungua,jamani hii ndio serikali ya magamba ccm inajivunia miaka 50 ya uhuru???hizo gharama za kumteka na kumwumiza vibaya docta ulimboka zingetosha kununua vitanda 5,haya safari ya huyo msafiri vasco dagama na msafara wake zisingetosha kuwanunulia hawa mama zetu vitanda??hizo hilo zilizokutwa uswis za hao majambazi wa ccm hazitaweza kununua vitanda vya wakina mama nchi nzima????​
     
  2. cement

    cement JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha sana!
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    so sad kwa kweli_nani apigwe mawe sasa?
     
  4. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  5. B

    Bob G JF Bronze Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi ni mejua labda wako jela hawa akina mama Duh! Hivi sisi ni Binadamu kama walivowengine? wanaoweza kujiuliza na wakapata majibu ya kuondoa Matatizo yao na Viongozi Dhaifu kama hawa ccm?
     
  6. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Unauma kwa kweli,inabidi pande zote mbili wakae wajadiliane na waone jinsi ya kutatua matatizo yanayokabili hospital zetu za serekali.Si dhani kama hakuna kitu kisichowezekana kabisa shida kila mtu (serekali na madktari) wanaonyeshana ubabe na mwisho ni sisi wananchi wa kawaida tunaumia (ona hao akina mama sasa wanapata double impact,yaani sasa no matibabu na the same time madaktari wamegoma)
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Inafurahisha kuona kuwa USIKU kazi zinafanyika hapa kwetu Tanzania.Wakitoka hapo wanakwenda kupokea Kanga na T-Shirt za YANGA......
     
  8. B

    Bob G JF Bronze Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hili ni balaa kama jela!
     
  9. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ndugu yangu angali kutoa siri za watu na kufichua maovu, Serikali wanaweza wakaku-Ulimboka wewe!!!!!!!!

    Shauri yako!!!!



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  10. Dangire

    Dangire JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo ni wodi 1 tu, hivi ni kwa kiasi gani wamama na wake zetu, n.k. wanapata shida humo mahospitalini? ama kweli wa tz 'tutalijua jiji' kwa kuendelea kuikumbatia ccm. wananchi sie ndio chanzo cha haya yote. utashangaa tunavuna mbao kila siku kwa wingi na bado watoto wetu wanakaa chini! hii ni laana.
     
  11. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwani hizi pesa za radar zilizo rudishwa kila Hospitali ya mkoa wasipewe Tshs 2,000,000,000/= ( two billion) kuongeza wards kubwa na za kisasa kwa ajili ya wajawazito na watoto???? Kwa nini viongozi wetu wasiwe na huruma na watu, madaktari wanadai vifaa na huduma bora kwenye mahospitari kwa nini lakini, ilikuwa kosa kuwaweka madarakani?????

     
  12. eucalyptos

    eucalyptos JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    TENA HAPA NI PALE HOSPITALI YA RUFAA KUBWA KULIKO YOTE KWENYE HIYO NCHI. KUNA WAKATI NILIWAKUTA WAGONJWA WENGINE WAKIWA WANAANZIA KULALA ENEO LILILOPO BAADA TU YA KUMALIZA NGAZI (LANDING) NA WANAJAA CORRIDOR MPAKA WODINI. Ni aibu, aibu, UDHAIFU, UDHAIFU na UFISADI...
     
  13. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,371
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Lakini bado ndani ya nchi hii kuna binadamu wanatetea eti serikali haina uwezo,hawana uwezo wanaotawala waondoke waache wenye uwezo wa kuondoa tatizo dogo kabisa kama la vitanda hospital,ingekuwa ni hospitali chache nafuu,hata hospitali kubwa kuliko zote bado ukubwa wa matatizo ni sawa na ukubwa wa hospital yenyewe,hata kama umeamua kuwa wakili wa shetani hapa unakosa moral authority kama ni binadam kamili,sijui hawa watetezi wa serikali hii ni binadam wa aina gani ? SIJUI
     
  14. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wanapata shida sana hapa Tanzania kwa sababu ya ulafi tu na viongozi wabovu, Hivi unapata faida gani kuwa na mihela mingi halafu umeweka bank nje ya nchi, hazifanyi kazi, za wizi. Mungu ilaani CCM na serikali yake.
     
  15. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Watanzania msilalamike! Mliyataka wenyewe!! Acheni serikali ifanye kazi yake! Hiyo serikali mnayoilalamikia mliiweka madarakani wenyewe. Tena hawa akinamama ndo usiseme. Ndo wale waliosema kikwete analipa!

    Wakatanguliza ushabiki wa Yanga na Simba katika siasa bila kujali uhalisia wa mambo. Sasa watanzania tulieni CCM iwanyooshe vizuri hadi hapo mtakapopata akili 2015.
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hawa huwaga hawanaga shida, wakipewa tu khanga na t-shirt wanaachia..hahaa
     
  17. Xidian

    Xidian JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama wanahesabiwa duh
     
  18. IHANDA

    IHANDA Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    mama zangu mnawaona ambao huwa mnawapa kura?????????? je, wanawafanya nini?
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    tumethubutu, tumeweza, tunazidi kusonga mbele....

    Kidumu chama cha mapinduzi.
     
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    akina mama 35, chumba chenye vitanda 8 ukiangalia kwa makini vi3 ni meza za kujifungulia so vitanda ni vi5 tu. halafu kuna mbunge anapewa mshahara wa 10 mil what shame is this? wengine huko sijui wai jana wameonyweshwa kwenye tv eti wananunua mafuta ya taa wakienda kujifungua halafu wanambunge anakamata 10 mil per month sasa imefika mahali tuamue kwa dhati kabisa kwamba hii hali tumeichoka.
     
Loading...