Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: WAHESHIMIWA WABUNGE WA CHADEMA kwenye Uzinduzi wa Tawi la Chadema DC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, May 28, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=2]onday, May 28, 2012[/h]
    [h=3]Picha Za Waheshimiwa Zitto Kabwe,Peter Msigwa,Joshua Nassari,Leticia Nyerere,Maryam Msabaha Walivyofunika Kwenye Uzinduzi Rasmi Wa Tawi La CHADEMA Washington DC[/h]

    [​IMG]
    Mhe. Peter Msigwa akiandika masuali yaliokuwa yakiulizwa na baadhi ya wakireketwa
    [​IMG]
    Mhe. Nassari Joshua (Dogo Janja) Akishanga mamia ya wana DMV waliofurika katika uzinduzi rasmi watawi la Chadema Washington Dc
    [​IMG]
    Mhe. Leticia Nyerere (Picha ya kwanza kushoto)akiwa kwenye uzinduzi wa watawi la Chadema Washington Dc


    [​IMG]
    Mhe. Maryam Msabaha akiwa kwenye uzinduzi wa watawi la Chadema Washington Dc
    [​IMG]
    Mwanachama wa chadema kutoka Boston Ma akiuliza masuali tafauti katika mpango mzima wa uzinduzi rasmi watawi la Chadema Washington Dc uliofanyika jana Mei 27, kwenye ukumbi wa Mirage Hall uliopo University Bld, Hysattsville, Maryland Nchini Marekani.
    [​IMG]
    Kamanda Doto akiuliza masuali tafauti katika mpango mzima wa uzinduzi rasmi watawi la Chadema Washington Dc uliofanyika jana Mei 27, kwenye ukumbi wa Mirage Hall uliopo University Bld, Hysattsville, Maryland Nchini Marekani.
    [​IMG]
    Mhe. Zitto Kabwe akitoa hutba kuelezea mpango mzima wa mambo yanavyoendelea nchini Tanzania
    [​IMG]
    Uongozi wa juu wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) katika uzinduzi rasmi watawi la Chadema Washington Dc kwenye meza ya juu wa kwanza kushoto Libe Mwangombe, akifatiwa na Mhe. Peter Msigwa, Mwenyekiti wa tawi Mhe. Kalley Pandukizi, Mhe. Zitto Kabwe, na Mhe. Nassari Joshua, Dogo Janja, mkutano huo ulifanyika kwenye ukumbi wa Mirage Hall uliopo University Of Bld, Hysattsville, Maryland Nchini Marekani.
    [​IMG]
    Wana DMV wakisikiliza hutuba ya Mhe. Zitto Kabwe.

    [​IMG]
    Baadhi ya wakereketwa wachukua kadi baada ya uzinduzi wa tawi la chadema Washington.




     
  2. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,500
    Likes Received: 4,697
    Trophy Points: 280
    Hawa nao watakuwa wameletwa toka kanda ya kaskazini kujaza ukumbi?
     
  3. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    2015 ifike HARAKA, mabadiliko yana gharama kubwa ila kwa sasa yapo njiani.... 2015 tutayashuhudia!! La msingi ni kuweka kipengele katika katiba mpya kinachoruhusu diaspora kupiga KURA huko walipo!!
     
  4. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwa mujibu wa reasoning ya magamba jibu ni ndio. In fact muda huu Wassira anashughulikia muswada wa neno "kaskazini"

    I'm so happy and wish to express my utmost salutes to everyone who made such an occassion possible. Waiting for more from our diaspora siblings.
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,028
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    waje kujiandikisha na kupiga kura sasa
     
  6. K

    Kula mmbese mndu Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh dogo Nasari hajajipanga kabisa anawaza akiulizwa swali atajibu nini.
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mhh marekani kuzuri hivi makamanda hawawezi kugombea huko na kuchukua jimbo moja tuamie baadhi ya watanzania huko
     
  9. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mungu ni mwema siku zote, anazijua haja za wamwombao kwa moyo mnyofu, na huzijibu kwa muda mwafaka.
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Eee bana eee, ina maana CDM sasa hivi ni Dunia Muzima hivi!!!!!!!!!!
     
  11. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hata Tanzania ni kuzuri sana, pengine hata zaidi ya marekani, tukiamua kupatunza na kupazurisha. Usione vinaelea, vimeundwa!
     
  12. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana makamanda vijana wa chama, Taifa linawategemea
     
  13. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Kumbe wakati makamanda juzi wapo Chadema square Dar jopo lingine lilikuwa huko mtoni kwa kazi ya mavuno pia? Hii imekaa utamu. Sasa ni dhahiri chama sasa kina sura inayokubalika kukabidhiwa Dola.
    BIG UP MAKAMANDA!!
    .
     
  14. p

    patakazi Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du CDM IMEVUKA MIPAKA
     
  15. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Big up sana makamada, tunajua tuliwamiss sana kwenye ule mkutano wa M4C pale CHADEMA SQURE but waliokuwepo waliwakilisha ile mbaya.
     
  16. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pamoja sana makamanda kama maji na samaki, hapa kazi tu mpaka asubihi
     
  17. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi sana makamanda kwa jitihada ya ukombozi wa taifa letu,dhidi mkoloni sisiem
     
  18. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pipoooooooooooooooooooooooooooozzzzzzzzzzzzzzzzzzz
     
  19. p

    plawala JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kula hata kitakapoeleweka
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nguvu ya Umma pande zote!
     
Loading...