Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha wabunge wa CCM wachagua wagombea ubunge wa Afrika Mashariki leo

Discussion in 'Jamii Photos' started by nngu007, Apr 4, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    WABUNGE WA CCM WACHAGUA WAGOMBEA UBUNGE WA AFRIKA MASHARIKI LEO


    [​IMG]
    Mwenyekiti wa wabunge wa CCM, Waziri Mkuu Mizengo Pinda (watatu kushoto) akiendesha kikao cha wabunge cha kura za maoni za wagombea wa ubunge Afrika Mashariki kupitia CCM, leo katika ukumbi wa Karimjee, Dar es Salaam. Mwenyekiti wa wabunge wa CCM, Waziri Mkuu Mizengo Pinda (watatu kushoto) akiendesha kikao cha wabunge cha kura za maoni za wagombea wa ubunge Afrika Mashariki kupitia CCM, leo katika ukumbi wa Karimjee, Dar es Salaam. (Kushoto ni Makamu wa Pili wa Rais Zanzibar, Balozi Ali Seif Iddi na Mjumbe wa Kamati kuu ya CCM, Abdulrahman Kinana na wengine kutika kulia ni Kaimu Mwenyekiti wa Jumuia ya Wazazi Dogo, Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi Nape Nnayue na Katibu wa Wabunge wa CCM Jenister Muhagama ambao wanasimamia uchaguzi huo.u ya CCM, Abdulrahman Kinana na wengine kutika kulia ni Kaimu Mwenyekiti wa Jumuia ya Wazazi Dogo, Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi Nape Nnayue na Katibu wa Wabunge wa CCM Jenister Muhagama ambao wanasimamia uchaguzi huo.
    [​IMG]
    Baadhi ya wabunge wanaowania kuchaguzliwa wakinyoosha mikono kukubaliana na baadhi ya taratibu zilizotakiwa kutumika kwneye uchaguzi huoa na baadhi ya taratibu zilizotakiwa kutumika kwneye uchaguzi huo

    [​IMG]
    Karibu wa wabunge wa CCM Jenister Mhagama akizungumza kabla ya shughuli za uhaguzi huo kuanza. Kulia ni Katibu Karibu wa wabunge wa CCM Jenister Mhagama akizungumza kabla ya shughuli za uhaguzi huo kuanza. Kulia ni Katibu NEC, Itikadi na Uenezi Nape Nnauye aliyekuwa mmoja wa wasimamizi wa uchaguzi huoe Nnauye aliyekuwa mmoja wa wasimamizi wa uchaguzi huo

    Posted by: Bashir Nkoromo at Tuesday, April 03, 2012
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nani ana matokeo?
     
  3. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    matokeo ni siri? kweli hii nchi yetu ni ******* kweli yaani kauchaguzi kadogo tu ila taarifa hazipatikani
     
  4. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kila la heri
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    William Malecela kapita! Hilo ndo najua
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    vipi shy-rose banji wamemumwaga tena?
     
  7. K

    Kigoma Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 10, 2006
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasemekana Katibu mwenezi 'alijaribu' kuchakachua matokeo ili kumpitisha mmoja wa wagombea kwa maslahi yake binafsi.

    Wagombea wengine walibaini njama hizo wakaomba kura zihesabiwe tena..ziliporudiwa ndipo zilipogundulika njama hizo.

    Hizi ni habari za ukweli? Mwenye datazz amwage tafadhali..
     
  8. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    ***
    Kapita.
    Source : Tbc Taifa.
     
  9. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa wiliiam hapo sawa! lakini kwa wengine siwafahamu nasubiri cv zao kwanza!
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu zamani ulikuwa unahabari za siri sana tena ulikuwa chanjo cha kuaminika hapa jf, naona u robot wako umeisha sasa!
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ccm siku hizi viongozi hawana na hawataki kuandaa vijana sijui wanamatatizo gani??
     
  12. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hata wamchague nani, provided anapitia MAGAMBAZ hakuna kitu hapo. Fisadi ni Fisadi tu
     
Loading...