Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Viongozi wa CUF watinga Ikulu leo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Dec 2, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Viongozi wa CUF wakiwasili Ikulu leo

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    UJUMBE watu saba wa Chama cha Wananchi CUF ukiongozwa na Makamu mwenyekiti wa chama hicho, Machano Khamis Ali, leo unakutana na Rais Jakaya Kikwete, ili kujadili Sheria ya Marekebisho ya Katiba ya Mwaka 2011.

    Wengine wanaoshiriki katika mazungumzo hayo ni Naibu Katibu Mkuu wa CUF- Bara, Julius Mtatiro, Ismail Jussa (Naibu Katibu Mkuu Zanzibar), Abdul Kambaya (Mjumbe Baraza Kuu la Uongozi Taifa), Habib Mnyaa (Kiongozi wa Wabunge wa CUF), Mkiwa Kimwanga (Mbunge Viti Maalum CUF), Twaha Taslima (Mwanasheria na Wakili wa CUF).

    Taarifa ya CUF kwa vyombo vya habari jana ilisema kikao cha ujumbe wa CUF na Rais kitaanza saa 4:00 na kwamba ajenda zitatolewa baada ya kikao hicho. Juzi taarifa iliyokuwa imetolewa na Ikulu kwa vyombo vya habari ilisema baada ya kupata ombi la CUF Rais alikubali kukutana nao.

    Mwananchi.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wameiga ya Chadema?
    Hawa nao duni kweli kweli!
     
  3. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekubali CUF Nni CCM B
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hawa CUF wameenda kukumbatiwa
     
  5. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    nakupigwa mabusu.
     
  6. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mwenyekiti wao ndie yupi kati ya hao?
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hawa kidogo wanaonesha wana nia ya dhati kuliko Magwanda walioingia Ikulu kwenda kupiga picha na kuchekacheka.
     
  8. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,433
    Trophy Points: 280
    Wanaenda kufanya nini wakati wameunga mkono muswada wote 100%?
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kama kawaida JK anawapa Juice ya machenza na kahawa ya Yemen, watatepeta kma wenzao Chadema JK bana toto ya mujini
     
  10. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hawa watu wa ajabu sana,siwalishapitisha kile wanachoendea kwa Jk? Da kweli leo wanaenda kuimarisha mtoto aliepo tumboni ingawa karibu kujifungua kufike
     
  11. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280

    mbavu zangu..mwe!
     
  12. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaenda kufanya nini?
     
  13. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    na samaki wa kuchemsha..kumbuka ferry haiko mbali!......

    hawa wapinzani wetu mpaka rrrraha!
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Aiiiiibu sana!
    Kama watu wanaojiita viongozi wa chama hawawezi kubuni namna ingine ya kuwasilisha mapendekezo, zaidi ya kuiga wenzao....inatisha hii!
     
  15. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mwita25 wakati mwingine cjui unavutaga ile kitu ya Mpwapwa hata sielewi,kwani ww haujiulizi hawa waendao Ikulu si ndio hawa walopitisha ule Mswada kwa mbwembwe zote na wale CCM A?
     
  16. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,433
    Trophy Points: 280
    CDM wametepeta?wewe kweli chizi,hujui CCM na JK sasa ndio hawalali maana wanajua mziki utakao fata kuucheza ni ngumu sana
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nahisi kutapika
     
  18. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Mbowe na Slaa walienda kukutana na ....... au walitaka kumpa maji ya uzima ?
     
  19. L

    Lua JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa sijui kama leo wamekwenda kuswali swala ya ijumaa.
     
  20. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yani kafu hadi wapige chabo kwa chadema ndio wajue la kufanya
     
Loading...