Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: VIONGOZI MBALIMBALI WASHIRIKI MAZISHI YA BABA MZAZI WA TUNDU LISSU. [picha na habari is diff]

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Sep 24, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Published On: Mon, Sep 24th, 2012
    Picha / Siasa / Tanzania | By mafwiri


    [h=1][/h][​IMG]
    Wakili wa kujitegemea mkoani Arusha, akisoma taarifa ya wasifu wa baba yake mzee Augustino Lissu Mughwai (86) wakati wa misa ya mazishi wa mzee huyo ambaye pia ni mzazi wa mbunge wa jimbo la Singida Mashariki Tundu Lissu.Mzee Augustino alifariki dunia septemba 16 mwaka huu.
    [​IMG]
    Waziri wa nchi, sera, uratibu na bunge Mh. William Lukuvi akitoa salamu kwenye msiba wa baba yake na mbunge wa jimbo la Singida Mashariki, Tundu Lissu kijijini Mahambe.

    [​IMG]
    Mwenyekiti wa CHADEMA taifa Freeman Mbowe (wa kwanza kulia) akifuatilia misa ya mazishi ya baba mzazi wa mbunge wa Singida Mashariki Tundu Lissu MzeeAugustino Lissu Mughwai aliyefariki dunia Septemba 16 mwaka huu.
    [​IMG]
    Waziri wa nchi,sera,taratibu na bunge William Lukuvi (wa tatu kutoka kushoto) akiwa kwenye msiba wa mzee Augustino Lissu Mughwai baba mzazi wa mbunge wa jimbo la Singida mashariki Tundu Lissu.Wa kwanza kushoto ni naibu waziri wa maliasili na utalii,Lazaro Nyalandu na wa pili kushoto ni mkuu wa mkoa wa Singida,Dk.Parseko Kone.Wa kwanza kulia ni mbunge wa Karatu CHADEMA,Israel Natse.
    [​IMG]
    Wakili wa kujitegema mkoani Arusha, Allute Mughwai (wa kwanza kulia) akifuatilia kwa makini misa ya mazishi ya baba yake mzee Augustino Lissu Mughwai. Wa nne kutoka kulia ni mbunge wa jimbo la Singida mashariki,Tundu Lissu.

    [​IMG]
    Mbunge wa jimbo la Kigoma kaskazini Kabwe Zitto (kulia) akizungumza na mkuu wa wilaya ya Ikungi Manju Msambya wakiwa kwenye mazishi ya baba wa mbunge wa jimbo la Singida mashariki,Tundu Lissu.(Picha zote na Nathaniel Limu).


     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Inaonekana Mh. Nchemba hakuhudhuria... Hata kilioni mtu anabeba GRUDGES ??
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Rip Mzee Lissu! Umetuachia makamanda ambao watatusaidia kuikomboa nchi yetu!
     
  4. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana TL, R.I.P mzee wetu Augustino Lissu Mughwai
     
  5. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    dah,sijamuona mbaguzi wa kuhudhuria misiba au anangojea misiba ya nje siku hizi? R.i.p marehemu
     
  6. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hawa akina Lissu Mughwai wameenda shule sana..familia ya 'Kishua' kweli kweli. R.I.P Mzee Lissu
     
  7. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah kweli LISSU kipenzi cha wengi, naona wana ccm Wamehudhuria kwa wingi, namwona ZITTO, LUKUVI ETC
     
  8. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Lukuv kahudhuria knafk, kwa kuwa hana 2 ujanja coz ye c mratibu bunge..tofauti na hapo 2najua kua hampendi TL coz anakisumbua chama chake bungeni..R.IP mzee
     
  9. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I liked the way they are
     
  10. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hapo ilikuwa Singida au ni Dar?
     
  11. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yap, mzee alihakikisha wanae wanapata elimu bana, ametimiza wajibu wake dunian, karibu wanae wote ni wasomi, wanasheria ninaowafahamu wako watatu kwenye hiyo familia akiwemo huyo anayesoma wasifu wa marehemu, tundu na mdogo wao mwengine anaitwa vinc........kiufup wako vizur.....

    RIP baba..........
     
  12. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapo ilikuwa singida....
     
  13. M

    Mchaga HD Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yah!kweli umetaja vzrrr sana.
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Nimemwona Isango kakangu isee!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    shiiiiiiiii...tuko kwenye msiba acha kuchonga kijana...
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anavomtukanaga tundu bungeni asingeweza kuja besides yeye anachanganya politics na human life
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa! rip mkwe. . . . .
     
  18. kibaa

    kibaa JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    pamoja na kwamba sipendi sera za lukuvi bungeni ila nimependa ushiriki wake katika huu msiba ameonyesha utu ameweka siasa kando msiba kwanza.
     
  19. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    r.i.p mzee Lissu.
     
Loading...