Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha, vijana legelege, pitieni kwa maafande wawaimarishe

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, May 4, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Du hapo sio tora bora?
     
  3. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Duuuh.. Ni adhabu au mazoezi..? Wakiyaleta polisi haya.. Halafu waanzie maboci juu mpaka wa kawaida.. Maana naona askari wetu wenye vyeo ni mabingwa wa kufuga vitambi.. Wamekuwa wazembe sana..
     
  4. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Vijana wote wangepelekwa JKT hakika tusingekuwa na watu waoga katika kudai haki za watanzania katika Taifa hili ambalo limefanywa shamba la bibi, huku hatua hazichukuliwi. Nashindwa kuelewa Vingozi wetu wanuzalendo gani?

    Hasa Alhaji A.H. Mwinyi maana hawa ndiyo walioua JKT. Sijui labda ilikuwa ni hofu yao kwamba tunakoelekea watanzania hawataendelea kukubali kuzidi kuibiwa huku wakiwa macho. Hii kamanda ingependeza saana yaani kuliko sasa vijana kutwa kucha wako FB
     
  5. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Jaribu uuone moto wake?? wako fiti sana kaka hilo nundu likundanganye
     
  6. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Tuombe Mungu nchi hii isije ikaingia vitani! Tangu mafunzo ya JKT yasitishwe kutolewa kwa lazima kwa vijana waliomaliza JKT na waajiriwa serikalini, vijana wengi ni mdebwedo ingawa ni wapepetaji wazuri wa mdomo!
     
  7. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni adhabu
     
  8. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Kazi ipo, hii ni zaidi ya kupasua tofali la mchanga kwa mkono!
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    hii nayo ni siasa?
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    kama ni hivi basi huko jeshini wanafundisha kuvumilia adhabu!
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Licha ya kuwa adhabu lakini zinamkomaza kijana kuwa mkakamavu
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    abbottabad hapo
     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Vijana wanaopitia Tabora School ni wakakamavu, huko licha ya sare ya kawaida shuleni, kula wakati vitabu vinawekwa chini, kisha wanavaa makombati na kutokomea porini mafunzo kwa vitendo.
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haya ndo madhara ya siasa?
     
  15. Z

    Ziege liebe Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtu atakua vp strong wakati mlo wake ni chps kuku aliye kuzwa kwa 1wik thru chemicals?....80% ya time yake ni fb browsing?....eti ndo 2meadvance, duuh....kaz ipo
     
  16. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vijana wasomi hawajaandaliwa kujitegemea kimaisha sababu ya kutofunza namna ya kujitemea na hivo wako radhi kutumiwa na wahindi ili kupata riziki.

    Jeshi la kujenga taifa lilikuwa linamwandaa kijana kujiamini, kujitegemea, kujiamini na kumgengea ukakamavu wenye kumsaidia katika masha, leo utaona vijana walivyo legelege sijui hata nini kinawafaa kufanya, maana hata viwanda vikifunguliwa nchini wanahitaji wachapakazi wakakamavu na wenye kujituma, si tepetepe kama walivyo wengi.
     
  17. Small Boy

    Small Boy Senior Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huku kwetu wanajeshi, askari wan vitambi; kwa mazoezi haya kitambi utapata wapi?
     
  18. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani majaji wetu wangeichukua hii iwe ndio adhabu ya wezi wa kuku. Badala ya kuwafunga iwape huu ukakamavu kwa siku nzima, kisha wawe huru.
     
  19. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwata hilo ni kwa makuruta, kwani wenye kuanzia na vumilia vumbi mbili ni saluti tu, sembuse wenye nyota?
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kumbuka askari akishakabidhiwa kale kafimbo ni silaha kujilida asiguswe ili kulinda Capital D kutanuka zaidi hadi hawezi kuona tena hata nyayo za miguu yake.
     
Loading...