Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

[PICHA + VIDEO] CHADEMA ndani ya Butiama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kitungi, Feb 27, 2011.

  1. kitungi

    kitungi Senior Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), akitoa salamu za chama hicho kwa Familia ya Mwalimu Nyerere, wakati vongozi mbali mbali na wabunge wa chama hicho, walipomtembela Mama Maria Nyerere (katikati) nyumbani kwake Butiama jana. Kulia ni Katibu Mkuu wa chama hicho, Dk. Wilibrod Slaa

    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Freeman Mbowe, akiweka shada la maua kwenye kaburi la Baba wa Taifa, hayati Mwalimu Julius Nyerere, wakati viongozi mbalimbali wa chama hicho walipomtembelea Mama Maria Nyerere nyumbani kwake Butiama hii leo.

    [​IMG]
    Mbunge wa jimbo la Kawe, Halima Mdee (CHADEMA), akiweka shada la maua katika kaburi la Baba wa Taifa, Hayati Mwalimu Julius Nyerere, wakati viongozi na baadhi ya wabunge wa chama hicho, walipomtembelea Mama Maria Nyerere nyumbani kwake Butiama leo. (Picha na Joseph Senga)

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    Mama Maria Nyerere akiteta jambo na katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa, wakati viongozi wa Chama hicho na baadhi ya wabunge, walipomtembelea nyumbani kwake Butiama hii leo.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Asante sana dude
     
  3. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tumeona mkuu.

    Shukrani na kila la heri Chadema katika shughuli zao za kusaka uongozi wa nchi ila sioni wala sijasikia taarifa zao za kuongeza idadi ya wanachama wapya. Mikutano bila kupata wanachama wapya na kufungua matawi ngazi za vijiji kutakuwa na tija kubwa?

    Nimeona na kusifu juhudi za kamanda Mbowe kufungua matawi Arusha lakini sijaona juhudi zaidi za kuyaendeleza huko wanakofanya mikutano ingawa inaweza kuwa inafanyika bila kupewa nafasi katika vyombo vya habari. Nashauri nalo liwe linasemwa ili tuone ongezeko na ukuaji wa CDM.
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thank you broda!
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wakuu naomba kujua, nini "maana" ya kuweka maua kaburini?
     
  6. d

    dee Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee hatakiwi tena kuulizwa inatosha jamani
     
  7. n

    niweze JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanks Chadema na Viongozi wetu kwa kuendeleza "Heshima" pale inapohitajika. Hii ni fundisho kwa ccm na wachanganyikiwaji kuona kwamba Chadema kama chama tunapokea hata wanachama wa ccm wakitaka kuvuka mto na kuja kwetu.

    Sasa swali ni hili, kama Taifa lilimjengea Mwalimu Nyerere mahali pa kuishi baada ya kustaafu, Je Mwinyi, Mkapa, Kikwete wamejifisadi kiasi gani? Tutawakumbuka kwa kitu gani?
     
  8. m

    matawi JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    very useful news Kitungi. many thanks to you
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    mbowe kasika nini hapo? au kifimbo cha mwalimu kakipaka rangi?
     
  10. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :usa2:

    Katika siku mlizofanya jambo la maana ni leo kutuletea hizo picha. Jana tulikosa maandamano ya Musoma ambayo ilikuwa bomba sana kama mngetuwekea picha lakini leo mmejirekebisha CDM.

    Hapo ndo tunapowapenda maana mnawasikiliza watu wanahitaji nini, Bravoooooo! Hebu tuwekeeni na Ratiba basi ya siku hizi kumi za kanda ya ziwa ili sie tulio mbali na huko tufuatilie kwa ukaribu leo mko wapi na kesho mko wapi. Hongera makamanda wetu ALUTA CONTINUA

    :rain::rain:
     
  11. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba Mungu kwa kweli huku aliko baba wa Taifa aliombee taifa lake liondokane na RUSHWA ILIYOKITHIRI....
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    vizuri sana kaka, kwel upo makin nimeamin sasa, kazi njema, kesho wap? Tupen root!
     
  13. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwanini huyu mama leo amevaa jezi ya ccm
     
  14. j

    just in time Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu wewe unabahati ujawahi kufiwa,
    nadahani utajajua tu,xxxxxxxxxxxxxxxxx i reserve my coment.xxxxxxxxxxxxxx
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yakikukuta utajua umuhimu wake ndugu!
     
  16. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,002
    Likes Received: 4,290
    Trophy Points: 280
    Thanks Kitungi,
    Picture worth thousound words!
     
  17. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Safi sana Mkuu Nguvu ya Uma inazidi kusambaa na Marehemu mwl. Nyerere kaisikia.

    tusubiri kishindo cha 2015
     
  18. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :mullet::mullet::mullet:BRAVOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO WANA CDM WOTE! TUJIANDAE KUELEKEA IKULU MWAKA 2015!!!!!!!!!!!!!:mullet::mullet::mullet:
     
  19. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Time table, ratiba ratiba! Jamen wakuu mlioko huko nyanda za ziwa tupen ratiba il tuijue route kamil ya Makamanda kama vp tujpange fresh na kuwahamasisha raia. Big up kwa pics ulzopost!
     
  20. R

    Reena Member

    #20
    Feb 28, 2011
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Safi sana. Picha ya MAMA MARIA NA SLAA imenisisimua sana
     
Loading...