Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Uzinduzi wa tawi la CHADEMA Basihaya Boko Dar es salaam na mh halima mdee

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Micro E coli, Sep 29, 2012.

  1. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mambo yalikuwa hivi

    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Halima Mdee ni iron lady. Magamba watamkoma!
     
  4. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Mambo yalikuwa Hivi na Wana JF,
    Hongera Mbunge wangu Mh. Mdee, Kazi yako inaonekana
    Nawakilisha



     
  5. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good job
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wakati watu wanadhulumiwa huko alikuwa wapi?
     
  7. Mr Dhaifu

    Mr Dhaifu JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 763
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Mkuu Halima kaamua watu walisema hafanyi mikutano jana kabla ya kufungua hilo tawi alikuwa anazungumza na wananchi wa waliovunjiwa nyumba zao.
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    viva CHADEMA viva MDEE
     
  9. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Halima wewe ni mwanamke wa shoka.piga kazi dada,fitna zao hazina nafasi kwako.
    Sisi wana kawe mapenzi yetu kwako yako static!
     
  10. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wananchi wa chasimba Boko wakizungumza na mmbunge wao mh Halima Mdee
     

    Attached Files:

  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,458
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    maji ni mengi mezani kuliko idadi ya wananchi. kunaweza kuwa na tatizo
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ni mbunge wangu lakini muda wake umeisha tulimpa ubunge lakini jimboni hatumuoni, wakazi wa Msasani Madanzi road hawajawahi kumuona, wavuvi wa Kunduchi walimpa kura mpaka leo hawajamuona...
     
  13. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Cuf kivuli
     
  14. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Alikuwa wazo kituo cha polisi anashughulikia dhamana ya wafanyakazi wa kampuni ya mafuta walionyimwa dhamana..............idiot
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,737
    Likes Received: 9,444
    Trophy Points: 280
    Wewe huwezi kuwa mmoja wao hata kidogo(red)
     
  16. D

    Diga Diga Senior Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa walidhulumiwa na nani, Magamba na vibaraka wao au?
     
  17. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,798
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Naona CDM mmeishiwa thread za kupost,hii si habari ya kuleta JF ufunguzi wa matawi ?Halima Mdee anachemka tulitegemea kama mwanasiasa kijana kuleta maendeleo kitu ambacho ameshindwa kwa 100%.Ajue kwamba ndoa yake na wana Kawe itaisha rasmi 2015.
     
  18. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mkuu hujui unaloliongea Halima hapa BOKO ndani ya wiki moja kaja mara mbili kuzungumza na wananchi na maji yana panda Chasimba mtalia sana anawafanya mbaya magamba nyie.
     
  19. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona nusu ya hao wageni ni wakazi wa Kimara? Labda wameenda kutoa tafu
     
  20. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Wapi huko masaburini?
     
Loading...