Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Uwajibikaji na Masilahi

Discussion in 'Jamii Photos' started by EMT, Feb 3, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. T

    TAZARA CLUB Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2007
    Messages: 36
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Hii ndio inaonyesha ni kiasi gani viongozi wetu hawako serious na wananchi na inadhihirisha ubinafsi walio nao amelala fofofo huenda alikuwa ana koroma. huyo mzee ameishajichokea sijui kwanini bado hata anapewa uwaziri. hata huku kwetu Bunda tumeisha m-delete tunasubiri amalizia muda wake arudi kuuza samaki kwenye majokofu. it is shame!
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, mbona huyo anayekoroma umempunguzia masilahi yake kwa siku? Siyo 200,000 bali ni 330,000 na hii ni halali kwa sababu huyo aliyesinzia maisha yamepanda sana kwake na si kwa wengine!!
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ishapanda?
     
  5. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Tutafute kipimo kitakochoweza kumpima mtu utu wake kabla hajapewa madarka,unajua viongozi wengi ni pretenders!
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    posho kwanza
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hapa ni kulamba rushwa mtindo mmoja ili kufikisha 200,000/= kwa siku
     
Loading...