Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha:Utetezi wa Zanzibar na watu wake – katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakke, Mar 10, 2012.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,713
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    [h=1][/h]Written by Mrfroasty (Ufundi) // 09/03/2012 // Habari-Picha // 1 Comment


    Wananchi mbali mbali walioshiriki katika Mhadhara wa Kiislamu uliofanyika leo uwanja wa Ijitimai huko Mwanakwerekwe, Mhadhara huo umetayarishwa na Jumuiya ya Uamsho na Mihadhara ya Kiislamu Zanzibar (JUMIKI) juu ya kuwahamasisha wazanzibari kutetea nchi yao wakati wa mchakato wa katiba mpya ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania utakapoanza, Mhadhara kama huo utafanyika kesho hapo hapo jioni, Na asubuhi kutakuwa na mkutano uliotayarishwa na Baraza la Katiba likiwa na lengo la kutoa elimu kwa raia juu ya katiba mpya hapo Chuo Kikuu cha Zanzibar (SUZA) Ally Saleh ataongoza na huko Wete Pemba Professa Abdul Shareef atakuwepo Chuo Cha Benjamini Mkapa Wete karibuni kwa wingi kwenda kusikiliza na kutoa maoni yenu juu ya katiba mpya itakayoanza hivi karibuni
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unasema eti?
     
  3. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani jukumu la kuitetea Zanzibar ni la Wazanzibari au waisilamu?

    Inaonewa na nani?
     
  4. P

    PWERU Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HUYO ANAYEJIITA MrFroasty Ufundi ni mod wa mtandao wa kibaguzi wa ZNZ Unaitwa mzalendo net.Kwenye mtandao huo ukiwa na ID ya kitanganyika au kikristo maoni yako yanafutwa na mada zako zinafutwa,yaani ni full ubaguzi kama namna gani na sisi tuipotezee.
    Yaani kwenye huo mtanadao wao hakuna kumkosoa Maalim na Jussa ni kuwaunga mkono tu.kama namna gani PASCO iondoe hii mada yao waipeleke mzalendo net.
     
Loading...