Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha - utamaduni wa Kilimanjaro hautetereki

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Mar 20, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kijijini Keryo Rombo.Hivi ni vifaa vya kunywea mbege.Mdau nimesahau jina lake la kilugha.wanaotokea huko watusaidie
     
  2. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,721
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Yes!!
    Ila cku hizi hazitumiki saana, maboora yamekuwa mengi na bei poa!
    Hiv zile kahawa ndeeeefuu bado zipo kyero??
     
  3. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Inaitwa Upata.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Sio 'kata'? Manake nadhani ziko sehemu kadhaa kwa ajili ya kuchotea maji.
    Sasa zote hizo, hapo ni kilabuni ama nyumbani? Kha!
     
  5. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naam mkuu mimi najua zinaitwa kata,pia usishangae ukaambiwa zote hizo zipo nyumbani kwa mtu
     
  6. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ndiyo maana yake zipo nyumbani kwa mtu, kwanza huyo jamaa ana stock ndogo ...
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Kuna wengine wanaziita kipata, wengine ngaru, wengine shori ili mradi vululuvululu. Ila mwisho wa siku zinakuwa mukide sara kwenye kuriya kidogo..... Yaani wari ukiwekwa msesewe afu ukagida kwa hiyo makitu.... wacha kabisa!
     
  8. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aisee chohocho ni kbataa (ngaruu)
     
  9. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hapo ni nyumbani kwa mtu mwenye uwezo. Ni namna ya kudisplei how fainenshale fit yu a
     
  10. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Shoo ilawa shori, ila niani ngashangaa kunu mjini lai shori ni mfuu... LOL!
     
  11. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kule kwetu kirua tunaviita Kipata (singular) Shipata (plural).... Umenikumbusha mbali....haya mabohora ya kichina ni kwenye mabaa zaidi lakini kristmass pale home kile kiwari ukikinywea kwenye kipata mambo yankuwa bariiidiiiii.....
     
  12. Imany John

    Imany John Verified User

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mi hiyo nyumba ndo inayoniumiza.
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    Hehehe... vaave ni wa mkuu au wa Mengwe?
     
  14. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jamani eeh!Hilo ndio kama unavyokuwa na kabati la glass nyumbani, kwa wenye nyumba za kisasa...
     
  15. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Niani wa Mkuu...
     
  16. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    kirau!
     
  17. RR

    RR JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hahaaaaaa......mbutukuna.....
    Wamisha mbari saakwaa

     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Zana za kuhifadhia pesa za biashara ya bia za kenya miaka ileeee....wakati huo kunywa bia kila siku kwa wiki lazima uwe matawi ya juu
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Access Denied!
    Please Try Again
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jungu kuu halikosi ukoko
     
Loading...