Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha:Umbumbumbu wa magazeti yetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yo Yo, May 28, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Kiukweli inatia hasira ya masikitiko sana.....ukiangalia magazeti ya leo mengi utaona picha baadhi ambazo sizo za matukio ya majuzi zanzibar.....ni picha nyingine kabisa ila wamejivika ujinga na kuudanganya umma....
    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Picha hii ni ya tukio la Maandamano ya Wanafunzi Waislam yaliyofanyika Morogoro mwezi Januari na SIYO ya matukio ya Zanzibar yaliyofanyika siku za mwishoni mwa wiki ya Mei 26 - 27...........Friday, January 20, 2012

    MUUMINI WA DINI YA KIISLAM AKIONYESHA KITAMBAA KILICHOTAPAKAA DAMU


    [​IMG]
    DAMU IMEMWAGIKA,DAMU IMEMWAGIKA, DAMU IMEMWAGIKA NDIVYO ANAVYOELEKEA KUSEMA MUUMINI HUYU BAADA YA ASKARI KUWAJERUHI WAANDAMANAJI WA DINI YA KIISLAM WAKATI WAKIELEKEA OFISI YA AFISA ELIMU MKOA WA MOROGORO.
    JUMA MTANDA: MUUMINI WA DINI YA KIISLAM AKIONYESHA KITAMBAA KILICHOTAPAKAA DAMU

    Hii hi khatari kwa kuwa magazeti yanafikiwa na watu wengi inaweza kulata hisia mbaya kwa watu......
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Inaonekana waandishi na wahariri sio watu wa kutafiti....hawajui wao ni silaha nzito sana...sasa imagine hiyo picha leo imepamba magazeti eti ni ya vurugu za zanzibar wakati hiyo ilikuwa jan 2012 kule morogoro.........
     
  3. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Aliyeshika hicho kitambaa cha damu mbona hajavaa gloves; haogopi kuambukizwa virus?
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Cpe ushahidi..hatutaki ngonjera za radio iman hapa
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    nyie mnajua mlichokiandika na mmesoma thread vizuri????
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mi sielewi..ishu ya wazanzibari ni serikali yao au ni wakristo?? kwanini wasiende ikulu yao wakaandamane huko..wakristo sio wanaowanyima uhuru wa nchi yao
     
  7. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unataka kuwafundisha waandishi.
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    wewe nawe akili kama william malecela......unajua umeandika nini bongolala wewe? yaani wabongo bana???
    kama mwandishi basi wewe hamnazo kabisa.....hiyo picha sio ya tukio lile bwegge wewe.....na mhariri wako bwegge vile vile....fanyeni utafiti mabwegge nyie......watu mtaani sasa hivi wajua hiyo picha ni ya vurugu za zanzibar wakati sio mabwegge nyie......
     
  9. t

    thatha JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kuhusu picha waliotoa kurasa za mbele za magazeti mengi kwamba imebuniwa na sio ya tukio halisi.
    picha hiyo ni ya tukio la Morogoro na sio Zanzibar. hii itasaidia kujenga heshima kwa maagzeti ambayo ni wazi yanapotosha jamii
    kuna taarifa jumuia kadhaa zimeanza kujadili jinsi ya kuitisha maandamano makubwa kupinga propaganda zinazoandaliwa na wahaariri wa magazeti.


    JUMA MTANDA: MUUMINI WA DINI YA KIISLAM AKIONYESHA KITAMBAA KILICHOTAPAKAA DAMU
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    kazeti gani, mkuu wangu?
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Issue sio kuwafundisha waandishi........
    issue hapa nimatumizi ya picha isiyokuwa ya tukio husika.......wameiokota kwenye blogs, ina maana hakuna chombo chochote cha habari kilichoweza kupiga picha?
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Watu waliokosa kazi za kufanya utawajua kwa matendo yao
     
  14. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sema ni gazeti lipi, na ikiwezekana weka hiyo picha hapa. Hebu uwe wazi, sio na wewe unakuja na mambo yako ambayo hayajakamilika. Unakuwa bado unafanana na hao unaowashutumu.
     
  15. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Picha halisi ingetoka wapi; hivi unaweza kumpiga picha mwizi tena usoni akakuangangalia tu?
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    hii picha hata michuzi aliweka later akaibandua......waandishi wa kibongo hamnazo kabisa...ndio maana mkapa aliwatolea mbovu...wewe si unaonaga hata wakimhoji kiongozi maswali yao......

    unakumbuka ile picha ya mv spice islander....nayo walichapisha uku ikiwa ni famba......
    [​IMG]
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mbona polisi walipomabana na wakiristo wa mwenge mliapta picha? Itv ilienda pale mara 1 na kupindisha ukweli? chuki zenu zimefika mwisho. mkianza tunamaliza
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    ARIFU huelewi kwanini? picha iliowekwa sio ya tukio husika.....ni ya tukio lingine kabisa.......
     
  19. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Huyo kapaka damu ya paka, ndio maana hana oga na virusi. Hata hivyo hana woga na kufa, maana muda wowote anaweza kujitolea muhanga.
     
  20. t

    thatha JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    haya magazeti ni aibu tupu
     
Loading...