Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Uharibifu uliosababishwa na Waislamu Mbagala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Duble Chris, Oct 13, 2012.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    [​IMG]
    Mawe yametoboa vioo vingi
    [​IMG]
    Katika madhabahu,pameharibiwa
    [​IMG]

    [​IMG]
    Mabenchi yamepinduliwa na kuvunjwa
    [​IMG]
    Mimbari imechomwa na kuharibiwa
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    Ofisi ya Kanisa imechomwa moto
    [​IMG]
    Wachungaji wa kanisa hili wakisubiria taarifa kutoka polisi
    [​IMG]
    Hawa wanafanya maombi na nimesikia wakiwaombea waislamu mungu awasamehe
    [​IMG]
    Vifaa vya uimbaji vimechomwa moto
    [​IMG]
    Washarika wakiwa kanisani kwao asubuhi hii
    [​IMG]
    Gari la mchungaji pia limeharibiwa kabisa
    [​IMG]

    [​IMG]
    Ofisi ya mchungaji na mwinjilisti zimeharibiwa kabisa
    [​IMG]
    Kushoto ni msikiti walipotokea waislamu kabla ya kuvamia kanisa kulia.nyumba hizi za ibada ziko jirani zikitenganishwa na barabara tu


    Source: MJENGWA
     
  2. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Huwa namshukuru Mungu sana kuzaliwa mkristo.
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ufike wakati wakristo tuseme basi! I am sure tutapigana vita vya akili wakati wao watapigana vita vya mabavu maana wengi hawajaenda shule ni wavuta bangi tu mitaani humo ndiyo maana wanapata muda mchafu wa kufanya haya. For sure tutashinda. We better revenge.
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hizi picha ndo nilikuwa nataka kuziona I lvoe JF

    ITV wamekuwa wanafiki taarifa ya mbagala walionesha sa mbili jana nikasubilia taarifa ya sa 5 hawakuonesha kitu
    leo nikaamika asubuhi kuangalia ITV hakuna kitu kilichotangazwa yaani unaweza fikiri hakuna kilichotokea

    Nahisi usalama did something kwa ITV na vyombo vingine
     
  5. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Polisi walishindwa vipi kumvunja mguu hata mhalifu mmoja kama waliweza kumuua Mwangosi ambaye hakuwa mhalifu?
     
  6. E

    Eberhard JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 915
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Heyi! Am sure hiyo dini ya kimuslimu ni dini ya shetani. Vita yao ni ya mwilini.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    what a shame... Mchungaji alikimbia kidogo wamuue .
     
  8. z

    zulu12 Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ni ufinyu wa elimu, kwa kitendo hiki imedhihilika kwamba wao waislamu hawana elimu dunia ni ujpuuzi tu
     
  9. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mungu gani anapiganiwa kiasi hicho?? sisi wakiristo tunaamini mungu wetu ana nguvu na yeye ndio anatoa hukumu.wenzetu wanatumia kichwa kufugia nywele?? hizi ni akili au matope? washindwe kwa jina la YESU na walegee kabisa.
     
  10. E

    Eberhard JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 915
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Heyi! Am sure hiyo dini ya kimuslimu ni dini ya shetani. Vita yao ni ya mwilini.
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Inatosha radio imaan inatupeleka pabaya
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakristo tunaamini kuwa vita vyetu si damu na nyama bali ni dhidi ni ya falme, mamlaka ya pepo wabaya katika ulimwengu wa Roho tu !!

    tunasahau kuwa Mungu katupatia pia nguvu na akili ya kutambua mema na mabaya
     
  13. k

    kev Senior Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samehe mara saba sabini
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    waliongozwa na fikra za yule muovu anayechochea machafuko ya kidini huku akiendesha nchi
     
  15. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hizo divai na ekaristi takatifu walikunywa na kula? kwa akili zao wamewakomoa wakiristo au mwenyezi MUNGU??

    kwa mtindo huu,mahakama ya kadhi itakuwa vurugu tupu.Nyerere alijitahidi kutaifisha shule ili hawa jamaa wasome lakini bado hawajaelemika bora angewaacha na madrasa na elimu ahera yao.
     
  16. Y

    Ye Nyumbai Senior Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ee Mungu nakushukuru kumpa ufunuo babu yangu kubadili dini kutoka Uislamu na kuwa Mkristu hata kuzaliwa mimi na ndugu zangu wote.
     
  17. THE GAME

    THE GAME JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    thanks JESUS for being a chrstian,kila kitu kina mwisho wake.
     
  18. m

    mnduoeye Senior Member

    #18
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu kila mmoja atafakari kwa kipekee uharibifu huu alioufanya amepata faida gani.

    Ni MUNGU yupi wanayemwabudu anayehitaji mahangaiko kwa watu wengine katika kumwabudu.

    Ni MUNGU yupi mnayemwabudu aliyewaambia kulipa kisasi ndo njia sahihi ya kumwabudu?

    Ni MUNGU yupi aliyewapa mamlaka ya kuhukumu kwa niaba yake?

    Ni MUNGU yupi mnayemwamini na kumwabudu kuwa nyie mu wasafi hata kuhukumu wengine na nyie hamfanyi makosa?

    Ni VITABU gani na mafundisho ya nani aliyewaambia kuharibu madhabahu ya wengine wanaomwomba MUNGU huyo huyo mnayemwabudu nyie kwa imani yenu mtabaki salama na imani yenu?

    Maswali yanaweza kuwa mengi sana lakini wajitafakari kila mmoja alipo kwa upekee wake na amwombe MUNGU ili apate msamaha. Na huyo aliyehamasisha hayo yakatokea hakika hakika hayuko salama.

    TUMWOMBEE WOTE KWA UJUMLA WETU MUNGU APATE KUMSAMEHE.
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hili kanisa la waangilikana jamaa watakuwa wameona wivu maana
    la kwao ni gofu ndo maana wakalichoma moto
     

    Attached Files:

  20. n

    nkikiki Senior Member

    #20
    Oct 13, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Polisi wanapenda sana ugomvi wa dini utokee kuliko kupenda kuona CDM ikichukua dola! Utadhani hawana dini!?
     
Loading...