Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha - Traffic Polisi wakipokea Rushwa hadharani

Discussion in 'Jamii Photos' started by Njele, Feb 1, 2012.

  1. N

    Njele JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Traffic waliopo barabara kuu eneo la Bwawani Chalince-Morogoro wakipokea rushwa. Raia mwema aliyesafiri na kuwanasa hawa traffic wakipokea rushwa alikaa kwa muda katika eneo hili na kuwapiga picha. Vijana walioandaliwa wakijishughulisha kama wanasafisha gari ili kuwa kizingizio huku wao wakiendelea na zoezi la kukabidhiana rushwa. Askari hao baada ya kubaini mdau huyo amewapiga picha walimfuata ndani ya bus alilokuwemo na kuanza kupambana naye lakini mpiga picha aliwazidi ujanja na kuwashinda. Kairusha picha hii kupitia mdandao wa Michuzi.
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Duh, mchana kweupeee chini ya mwembe, halafu gari wamelipaki kuelekea brabarani kila mpita njia anapata taswiras bomba kabisa. Nampongeza sanautundu wa aliyechukua taswira hii, kumbe mambo bado kabisaa?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa wale nini na maisha magumu kama mawe?
    Kwa namna maisha yalivyo ghali watu wenye kipato kinachoweza kuitwa cha chini lazima wafanye mipango mingine ili kutosheleza mahitaji ya familia. Inasikitisha ila hiyo ndio hali halisi. . .
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,768
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Video ingetoa very strong evidence.
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ni jambo la kushtukia, vinginevyo ingejulikana maandalizi kabambe ya movie yangetoa taswira nzuri zaidi

    Hata hivyo tunamshukuru mtoa mada kwani ujumbe umefika.
     
  6. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Acha kuhalalisha rushwa bibie
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Utrafic bila kipima mwendo sio kamili. I hate kale kadude kweli
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mahakama ikihusishwa hapo watashinda kesi'sioni hela anayokabidhiwa
     
  9. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Kama wanajua maisha ni magumu waache kuishabikia Serikali na kuwapiga wananchi kwa marungu pale wanaposhinikiza kupatiwa haki zao
     
  10. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Serikali inataka kupambana na rushwa?..wangeanza kwanza na kuondoa hicho kidude chao kinachosaidia Traffic kuchukua pesa za watu kwa unyang'anyi! Kisha wawanyang'anye hayo magari wanayowapa na kuwawekea petroli ili wakakimbize rushwa vizuri.Tatu wawakague traffik kama hawajawakuta na vitabu bandia vya notification!
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakati ndo mabichi kabisa! Huku moshi ndo kwanza utadhani serikali imewaambia wakajitaftie mishahara humu barabarani
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kila mtu atakula kwa jasho lake- Mkullo
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa picha hiyo hakuna kitendo chochote kinachoonyesha transfer ya cash au kitu chochote cha aina ya rushwa kati ya traffic na hao raia!
    Mleta mada umejuaje kuwa rushwa ilitolewa hapo?...au unahisi tu kutokana na default value juu ya tabia ya hawa ndugu?
    Ni rushwa gani inatolewa mbele ya kundi la watu namna hiyo?

    Halafu kwani traffic police hawana ndugu na jamaa zao wanaoweza kuongea nao kama hivyo pichani?
    Mi naona ni shughuli za kawaida tu zinaendelea hapo, kuna kijana anaosha gari, wengine wanachati tu na maafisa hao, lakini hakina m'badilishano wowote wa pesa hapo!

    Mleta mada alitakiwa apige na picha labda inayoonyesha gari fulani imepaki kwa kukamatwa, hapo ndipo ingeleta ushawishi wa kuamini kuwa madereva wake ndiyo wanamsaundisha traffic, lakini kwa mazingira hayo. hakuna dalili hizo!
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndo maana wanawatumia hao vijana huu mtindo upo pia hapo himo njia yakuelekea boda ya hapo himo ni nouma yani hapo kila gari inayopita ukitaka isikaguliwe unaacha buku olewako ukute una elfu5 au 10 ukimpa usitegemee chenji utasikia nashukuru sana walao hii nyingine tupatenayo chai
     
  15. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,355
    Trophy Points: 280
    Kila mtu anakula ofisini kwake. wabunge wanajipitishia posho kubwa, hawa hawana mahali pa kupata posho. Posho yao ni hiyo!!!! ni sahihi kabisa. Songa mbele polisi kula rushwa kwa kwenda mbele!!!!!
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu huku kwetu kuna vipikipiki wamepewa yani kuanzia asubuhi mpaka jioni ni misele yakufukuzia rushwa tu inayopitia huku mipakani na shm nyingine
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mbona ni kawaida hao kukaa hayo maeneo na kuvuta kitu kidogo
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    wao wanajilipa posho bungeni sasa polisi unataka wafanye nini
     
  19. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 827
    Trophy Points: 280
    Na mimi naangalia utaratibu utakaoweza kunipatia kitu kidogo kwenye haka ka ofisi ka muhindi ili angalau niende sambamba na posho za bi kiroboto. Ingawa najua siwezi fikia hata robo
     
  20. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Duh! kweli kila kitu hapa Tanzania ni toa hela
     
Loading...